'ഓരോ പെൺകുട്ടിയുടെയും സ്വപ്നത്തെ വലിച്ചെറിയുന്നു': യുകെയിലെ രാജകുടുംബത്തെ 'വിലകുറഞ്ഞതാക്കുന്നു' എന്ന് മേഗൻ മാർക്കലിന്റെ പിതാവ് ആരോപിക്കുന്നു – ന്യൂസ് 18

'ഓരോ പെൺകുട്ടിയുടെയും സ്വപ്നത്തെ വലിച്ചെറിയുന്നു': യുകെയിലെ രാജകുടുംബത്തെ 'വിലകുറഞ്ഞതാക്കുന്നു' എന്ന് മേഗൻ മാർക്കലിന്റെ പിതാവ് ആരോപിക്കുന്നു – ന്യൂസ് 18

Related Post

<വിഭാഗം ഐഡി = "ബോഡി- outer ട്ടർ">

മേഗൻ മാർക്കലിനൊപ്പം ഹാരി രാജകുമാരന്റെ ഫയൽ ഫോട്ടോ. . ചിത്രം> </p>
<p> മേഗൻ മാർക്കലിനൊപ്പം ഹാരി രാജകുമാരന്റെ ഫയൽ ഫോട്ടോ. (റോയിട്ടേഴ്സ്) </p>
</p></div>
<div>
<h2> ഈ മാസം ആദ്യം ഹാരിയും അമേരിക്കൻ മുൻ നടി ഭാര്യയും തങ്ങളുടെ official ദ്യോഗിക ചുമതലകൾ കുറയ്ക്കാനും വടക്കേ അമേരിക്കയിൽ കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കാനും ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോൾ രാജവാഴ്ച പ്രക്ഷുബ്ധമായിരുന്നു. </h2>
<ul>
<li> <strong> <a href= റോയിട്ടേഴ്സ്
 • അവസാനം അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: ജനുവരി 19, 2020, 11:14 PM IST
 • ലണ്ടൻ: ഹാരി രാജകുമാരനും ഭാര്യയും മേലിൽ ജോലി ചെയ്യില്ലെന്ന് ബക്കിംഗ്ഹാം കൊട്ടാരം പറഞ്ഞതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ പുറത്തിറക്കിയ അഭിമുഖത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബ്രിട്ടീഷ് രാജകുടുംബത്തെ വിലകുറച്ചതായി മകൾ ആരോപിച്ചു. രാജവാഴ്ചയിലെ അംഗങ്ങൾ.

  ദമ്പതികൾ ഇനി മുതൽ “റോയൽ ഹൈനെസ്” സ്ഥാനപ്പേരുകൾ ഉപയോഗിക്കില്ലെന്നും ജീവിതത്തിൽ അവരുടേതായ വഴി നൽകുമെന്നും കൊട്ടാരം ശനിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. പുതിയ ക്രമീകരണത്തിലൂടെ രാജ്യം മുഴുവൻ തങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചത് നേരുന്നുവെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി ബോറിസ് ജോൺസൺ പറഞ്ഞു.

  “ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞതുപോലെ … വളരെക്കാലമായി തുടരുന്ന രാജകുടുംബം സമയം, മുന്നോട്ടുള്ള വഴി കണ്ടെത്തും, “ലിബിയയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു ഉച്ചകോടിയിൽ പങ്കെടുത്ത ജർമ്മനിയിലെ സ്കൈ ന്യൂസിനോട് ജോൺസൺ പറഞ്ഞു.

  ഈ മാസം ആദ്യം ഹാരിയും അമേരിക്കൻ മുൻ നടി ഭാര്യയും പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോൾ രാജവാഴ്ച പ്രക്ഷുബ്ധമായിരുന്നു. തങ്ങളുടെ official ദ്യോഗിക ചുമതലകൾ കുറയ്‌ക്കാനും വടക്കേ അമേരിക്കയിൽ കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കാനും അവർ ആഗ്രഹിച്ചു.

  കൊട്ടാരത്തിൽ നിന്നുള്ള ശനിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപനം എലിസബത്ത് രാജ്ഞിയും കുടുംബവും ഉദ്യോഗസ്ഥരും തമ്മിൽ ഹാരിയുടെ പ്രായോഗികമായി ഇത് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അടുത്ത ദിവസങ്ങളിൽ നടന്ന ചർച്ചകളെ തുടർന്നു. , 35, മേഗൻ, 38.

  ഒരു ഡോക്യുമെന്ററിയിൽ തോമസ് മാർക്ക് ചാനൽ 5 വാർത്തയോട് പറഞ്ഞു, “എല്ലാ പെൺകുട്ടികളുടെയും സ്വപ്നം” മേഗൻ വലിച്ചെറിയുകയാണെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

  “ഇത് നിരാശാജനകമാണ് എല്ലാ പെൺകുട്ടികളുടെയും സ്വപ്നം കണ്ടു. ഓരോ പെൺകുട്ടിയും ഒരു രാജകുമാരിയാകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, അവൾക്ക് അത് ലഭിച്ചു, ഇപ്പോൾ അവൾ അത് വലിച്ചെറിയുകയാണ് , കാരണം, അവൾ അത് പണത്തിനായി വലിച്ചെറിയുന്നതായി തോന്നുന്നു, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

  രാജകുടുംബത്തിലെ മുതിർന്ന അംഗങ്ങളായി പിന്മാറുമെന്ന് ദമ്പതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് ശേഷമാണ് അഭിമുഖം ചിത്രീകരിച്ചത്. ചാനൽ 5 അഭിമുഖത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗം ഞായറാഴ്ച പുറത്തിറക്കി, മുഴുവൻ ഡോക്യുമെന്ററിയും “വരും ആഴ്ചകളിൽ” സംപ്രേഷണം ചെയ്യുമെന്ന് പറഞ്ഞു.

  ‘നഷ്ടപ്പെട്ട ആത്മാക്കൾ’

  തോമസ് മാർക്ക്ലെ രാജകുടുംബത്തെ “എക്കാലത്തെയും മികച്ച ദീർഘകാല സ്ഥാപനങ്ങളിലൊന്നാണ്” എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ച്, 2018 മെയ് മാസത്തിൽ മേഗൻ ഹാരിയെ വിവാഹം കഴിച്ചപ്പോൾ “റോയൽ‌സിന്റെ ഭാഗമാകാനും റോയൽ‌മാരെ പ്രതിനിധീകരിക്കാനും” അവർ ഒരു ബാധ്യത ഏറ്റെടുത്തു.

  “ഇത് എക്കാലത്തെയും മികച്ച സ്ഥാപനങ്ങളിലൊന്നാണ്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “അവർ അത് നശിപ്പിക്കുകയാണ്, അവർ അത് വിലകുറഞ്ഞതാക്കുന്നു, അവർ അതിനെ അലോസരപ്പെടുത്തുന്നു … അവർ ഇപ്പോൾ ഒരു കിരീടമുള്ള വാൾമാർട്ടാക്കി മാറ്റുകയാണ്. ഇത് പരിഹാസ്യമായ കാര്യമാണ്, അവർ ഇത് ചെയ്യാൻ പാടില്ല.”

  ഹാരിയുമായുള്ള വിവാഹം മുതൽ തോമസ് മാർക്കലിനെയും മകളെയും വേർപെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

  ഈ മാസം ആദ്യം, മെയിൽ ഓൺ സൺഡേ ദിനപത്രം ഒരു പ്രതി പ്രസിദ്ധീകരണത്തെച്ചൊല്ലി മെഗാൻ കോടതി നടപടിക്ക് പ്രതിവാദം സമർപ്പിച്ചു. അവൾ തന്റെ പിതാവിന് അയച്ച സ്വകാര്യ കത്ത്.

  മേഗനുമായി ബന്ധപ്പെടുമെന്ന് താൻ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ലെന്ന് തോമസ് മാർക്ക്ലെ പറഞ്ഞു.

  “അവൾ എന്നെ സമീപിക്കുന്നത് എനിക്ക് കാണാൻ കഴിയില്ല, പ്രത്യേകിച്ച് ഇപ്പോൾ. .. അല്ലെങ്കിൽ ഹാരി, പക്ഷേ, ഈ സമയത്ത് അവർ രണ്ടുപേരും നഷ്ടപ്പെട്ട ആത്മാക്കളായി മാറുകയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

  ” അവർ എന്താണ് തിരയുന്നതെന്ന് എനിക്കറിയില്ല. അവർ തിരയുന്നത് അവർക്ക് അറിയാമെന്ന് കരുതരുത്. ”

  നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറിയ ഏറ്റവും മികച്ച ന്യൂസ് 18 നേടുക – ന്യൂസ് 18 ഡേബ്രേക്ക് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുക . Twitter , Instagram , Facebook , ടെലിഗ്രാം , TikTok ലും < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ ചുറ്റുമുള്ള ലോകത്ത് എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് – തത്സമയം അറിയുക.

  അടുത്ത സ്റ്റോറി