അതിർത്തികൾ സംരക്ഷിക്കാൻ സർക്കാർ സി‌എ‌എയെ കൊണ്ടുവന്നതായി നാഡെല്ലയുടെ statement ദ്യോഗിക പ്രസ്താവനയെ ബിജെപി ഉദ്ധരിക്കുന്നു – മണികൺട്രോൾ

അതിർത്തികൾ സംരക്ഷിക്കാൻ സർക്കാർ സി‌എ‌എയെ കൊണ്ടുവന്നതായി നാഡെല്ലയുടെ statement ദ്യോഗിക പ്രസ്താവനയെ ബിജെപി ഉദ്ധരിക്കുന്നു – മണികൺട്രോൾ

Related Post

<ലേഖന ഡാറ്റ- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/india/bjp-cites-nadellas-official-statement-says-govt-brought-caa-to-protect-borders-4816751 .html "ഐഡി =" ലേഖനം-4816751 ">

ബിജെപി വക്താവ് സംബിത് പത്ര ഇവിടെ പാർട്ടി ഷംസീര് ഇന്ത്യൻ വംശജനായ സിഇഒ ആക്രമിക്കാൻ എത്താതെ, മറ്റൊരു പാർട്ടി വക്താവ് മീനാക്ഷി ലേഖി ഒരു ൽ സത്യാ ഒരു മതേതരത്വത്തെക്കുറിച്ച് ജിബെ ചെയ്തു ട്വീറ്റ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ “സാക്ഷരരെ എങ്ങനെ പഠിപ്പിക്കണം” എന്ന് കാണിച്ചു.

ഇന്ത്യയിൽ പുതുക്കിയ പൗരത്വ നിയമത്തിന്റെ വീഴ്ചയെക്കുറിച്ച് സത്യ നാഡെല്ല ആശങ്ക പ്രകടിപ്പിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് ഉണ്ടായ വരിക്ക് പിന്നാലെ, വിവാദ പരാമർശങ്ങൾക്ക് ശേഷം പുറത്തിറക്കിയ statement ദ്യോഗിക പ്രസ്താവനയിൽ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സിഇഒ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ കേന്ദ്രം ചെയ്യുകയാണെന്ന് ബിജെപി ജനുവരി 14 ന് പറഞ്ഞു. .

പാർട്ടിയുടെ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ ബിജെപി വക്താവ് സാംബിത് പത്ര ഇന്ത്യൻ വംശജനായ സിഇഒയെ ആക്രമിച്ചില്ലെങ്കിലും മറ്റൊരു പാർട്ടി വക്താവ് മീനാക്ഷി ലെഖി ഒരു ട്വീറ്റിൽ നാഡെല്ലയെ നിസ്സാരവൽക്കരിച്ചു. വിദ്യാഭ്യാസം നേടേണ്ടതുണ്ട് “.

സി‌എ‌എയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു ചോദ്യത്തിന്, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ അഞ്ച് ബഹുരാഷ്ട്ര സാങ്കേതിക സ്ഥാപനങ്ങളിലൊന്നായ സിഇഒ നാഡെല്ല, ബസ്‌ഫീഡിന്റെ എഡിറ്റർ ഇൻ ചീഫ് ഉദ്ധരിച്ച്, എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് പറഞ്ഞു ഇന്ത്യ “ദു sad ഖിതനാണ്”.

സി‌ഇ‌ഒ പിന്നീട് കൂടുതൽ സൂക്ഷ്മമായ ഒരു പ്രസ്താവന ഇറക്കി, ഓരോ രാജ്യവും അതിർത്തികൾ നിർവചിക്കണമെന്നും ദേശീയ സുരക്ഷ സംരക്ഷിക്കണമെന്നും അതിനനുസരിച്ച് കുടിയേറ്റ നയം രൂപീകരിക്കണമെന്നും പറഞ്ഞു.

അദ്ദേഹം സംസാരിച്ചു ഒരു മൾട്ടി കൾച്ചറൽ ഇന്ത്യയിലും തുടർന്നുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ വളർ‌ച്ചയും ഒരു കുടിയേറ്റക്കാരന് സമ്പന്നമായ ഒരു തുടക്കം കണ്ടെത്താനോ ഒരു ബഹുരാഷ്ട്ര കോർപ്പറേഷനെ നയിക്കാനോ ആഗ്രഹിക്കുന്നിടത്താണ് ഇന്ത്യയെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ പ്രതീക്ഷയെന്ന് പറയാൻ അമേരിക്കയിലെ കുടിയേറ്റ അനുഭവം.

നാഡെല്ലയുടെ അഭിപ്രായത്തെ തുടർന്നുള്ള വിവാദങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, പത്ര ഹൈദരാബാദ് വംശജനായ സിഇഒയുടെ പ്രസ്താവനയെ പരാമർശിച്ച് അദ്ദേഹം ഒരു വ്യക്തത നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്ന് കുറിച്ചു.

“അതാണ് ഈ രാജ്യത്തെ സർക്കാർ ചെയ്തത്. ഞങ്ങൾ ദേശീയ സുരക്ഷയും അതിർത്തികൾ പരിരക്ഷിക്കുന്നതുമാണ്.

“കുടിയേറ്റക്കാരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, പൗരത്വത്തിനായി ഒരു പ്രക്രിയയുണ്ട്. ആർക്കും പൗരത്വത്തിന് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രധാനമന്ത്രി പോലും അങ്ങനെ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. വർക്ക് പെർമിറ്റ്, പൗരത്വത്തിനായി പലരും പൗരന്മാരായിത്തീർന്നിട്ടുണ്ട്. തീർച്ചയായും ഭരണഘടന അവർക്ക് നൽകിയിട്ടുള്ളതെന്തും ആർക്കും ചെയ്യാൻ കഴിയും (sic), “പത്ര പറഞ്ഞു.

തന്റെ ട്വീറ്റിൽ ലെഖിയെ വിമർശിച്ചിരുന്നു നാഡെല്ല.

“എത്ര സാക്ഷരത പുലർത്തണം! തികഞ്ഞ ഉദാഹരണം,” നാഡെല്ലയുടെ പരാമർശങ്ങൾക്ക് മറുപടിയായി ലെഖി ട്വിറ്ററിൽ പറഞ്ഞു, പിന്നീട് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ഇന്ത്യ പുറത്തിറക്കിയ പ്രസ്താവനയും പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഇന്ത്യയിലേക്ക് പ്രവേശനം നേടുക അതിവേഗം വളരുന്ന സാമ്പത്തിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ സേവനം Moneycontrol Pro ആദ്യ വർഷത്തേക്ക് 599 രൂപ വരെ. “GETPRO” കോഡ് ഉപയോഗിക്കുക. പ്രവർത്തനക്ഷമമായ നിക്ഷേപ ആശയങ്ങൾ, സ്വതന്ത്ര ഗവേഷണം, സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, വിശകലനം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ സമ്പത്ത് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ എല്ലാ വിവരങ്ങളും മണികൺട്രോൾ പ്രോ നിങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, മണികൺട്രോൾ വെബ്‌സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ പരിശോധിക്കുക.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ജനുവരി 14, 2020 07:29 pm