കത്രീന കൈഫ് 'നിങ്ങളുടെ ഡബ്ബയിൽ എന്താണ്' ചലഞ്ച് ഏറ്റെടുക്കുന്നു. അതിൽ എന്താണ് ഉള്ളതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് Can ഹിക്കാമോ? – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

കത്രീന കൈഫ് 'നിങ്ങളുടെ ഡബ്ബയിൽ എന്താണ്' ചലഞ്ച് ഏറ്റെടുക്കുന്നു. അതിൽ എന്താണ് ഉള്ളതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് Can ഹിക്കാമോ? – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

Related Post

കത്രീന കൈഫ് 'നിങ്ങളുടെ ഡബ്ബയിലെ വെല്ലുവിളി ഏറ്റെടുക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുമോ? അതിൽ എന്താണ് ഉള്ളതെന്ന്? ഹിക്കുക?

കത്രീന കൈഫ് ഈ ചിത്രം പങ്കിട്ടു. (കടപ്പാട് katrinakaif )

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • കത്രീന കൈഫ് വരുൺ ധവാനെ നാമനിർദേശം ചെയ്തു
  • അക്ഷയ് കുമാറാണ് കത്രീനയെ നാമനിർദേശം ചെയ്തത്
  • കത്രീന കൈഫ് അടുത്തതായി സൂര്യവംശിയിൽ കാണും

ന്യൂഡൽഹി:

പട്ടികയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ് കത്രീന കൈഫ് സെലിബ്രിറ്റികൾ ട്വിങ്കിൾ ഖന്നയുടെ ‘നിങ്ങളുടെ ഡബ്ബയിൽ എന്താണ് ഉള്ളത്’ ചലഞ്ച് . അറിയാത്തവർക്കായി, ട്വിങ്ക് ഇന്ത്യയുടെ ഡിജിറ്റൽ സംരംഭത്തിന്റെ ഭാഗമായി ട്വിങ്കിൾ ഖന്നയാണ് വൈറൽ ‘വാട്ട്സ് ഇൻ യുവർ ദബ്ബ’ ചലഞ്ച് ആരംഭിച്ചത്, അവിടെ ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ അവരുടെ സഹപ്രവർത്തകരെ അവരുടെ ഉച്ചഭക്ഷണ ബോക്സുകളിൽ പങ്കിടാൻ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യുന്നു. ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണത്തെക്കുറിച്ചും തീർച്ചയായും അവളുടെ ഡബ്ബ യെക്കുറിച്ചും വിപുലമായ ഒരു കുറിപ്പ് കത്രീന കൈഫ് പങ്കിട്ടു. ഭാരത് നടിയുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഇഡ്ലിയും മൂന്ന് ചട്ണികളും – ചീര ചട്ണി , തക്കാളി, ബീറ്റ്റൂട്ട് ചട്ണി എന്നിവയും ഒരു തെങ്ങും ആയിരുന്നു ചട്നി

“ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണം ഒരു ജീവിതരീതിയായിരിക്കണമെന്നും ഭക്ഷണരീതിയായിരിക്കരുതെന്നും എന്റെ അമ്മ എല്ലായ്പ്പോഴും എന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ ഞാൻ ഇതിൽ അക്ഷയ് കുമാറിനോട് പൂർണമായും യോജിക്കുന്നു. എന്റെ ഡബ്ബ യിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്നത്, അതിനാൽ ഇത് എന്റെ അർദ്ധരാത്രി ലഘുഭക്ഷണമാണ് (അല്ലെങ്കിൽ വളയങ്ങളുടെ പ്രഭു പറഞ്ഞതുപോലെ – രണ്ടാമത്തെ പ്രഭാതഭക്ഷണം). ഞാൻ വളരെ ലളിതമായി കഴിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, വളരെ സങ്കീർണ്ണമല്ല. ” കത്രീന തന്റെ പോസ്റ്റിനൊപ്പം ഒരു പാചകക്കുറിപ്പ് നൽകി, വെല്ലുവിളി ഏറ്റെടുക്കാൻ വരുൺ ധവാനെയും ഫിറ്റ്നസ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ യാസ്മിൻ കറാച്ചിവാലയെയും നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്തു.

കത്രീന കൈഫിന്റെ പോസ്റ്റ് ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക:

കത്രീന കൈഫിനെ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്തു തന്റെ ഡബ്ബ യിൽ എന്താണുള്ളതെന്ന് ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ട അക്ഷയ് കുമാർ. “വൃത്തിയായി കഴിക്കുന്നത് ഒരു ഓപ്ഷനല്ല, മറിച്ച് എനിക്ക് ഒരു ജീവിതരീതിയാണ്. ഇന്ന് രാവിലെ എന്നെ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയതിന്റെ ഒരു ചുരുക്കവിവരണം ഇവിടെയുണ്ട്. ടോസ്റ്റിലും എന്റെ ചിയ പുഡ്ഡിംഗിലും എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട അവോക്കാഡോ എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാമെന്ന് പങ്കിടുന്നു,” അക്ഷയ് എഴുതി. p>

ട്വിങ്കിൾ ഖന്ന, മലൈക അറോറ, സോണാലി ബെന്ദ്രെ, സോഫി ച oud ധരി, മഹീപ് കപൂർ എന്നിവർ അവരുടെ ഡബ്ബ കളിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന കാര്യങ്ങൾ ഇതാ:

ട്വിങ്കിൾ ഖന്ന പോസ്റ്റുചെയ്‌തത് ഇതാ :

കുറച്ച് പോസ്റ്റുകൾ ഇതാ:

എന്നെ ടാഗുചെയ്തതിന് എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട @malaikaaroraofficial & @maheepkapoor വെല്ലുവിളി! ഇത് ആരംഭിച്ചതിന് wtwinklerkhanna wtweakindia ന് നന്ദി! എല്ലാ പാചകക്കുറിപ്പുകളും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു! ഞാൻ ഒരു വെജിറ്റേറിയൻ അല്ലെങ്കിൽ സസ്യാഹാരിയല്ല, പക്ഷേ ഞാൻ ആഴ്ചയിൽ രണ്ടുതവണയെങ്കിലും വെജിറ്റേറിയനാണ്, ആ ദിവസങ്ങളിൽ ഇത് എന്റെ പ്രിയങ്കരങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്! ക്വിനോവയും മധുരക്കിഴങ്ങ് കട്ട്ലറ്റുകളും അവോക്കാഡോ സോസും ഒരു കാരറ്റ്, പുതിന, തായ് ചുവന്ന മുളക് സാലഡ് എന്നിവയും. രണ്ട് പാചകക്കുറിപ്പുകളും പരീക്ഷിച്ച് നിങ്ങൾ എന്താണ് ചിന്തിക്കുന്നതെന്ന് എന്നെ അറിയിക്കൂ !! സന്തോഷകരമായ (ആരോഗ്യകരമായ) ഭക്ഷണം ഇതിനിടയിൽ ടാഗുചെയ്യുന്നത് അവരുടെ ആരോഗ്യകരമായ കാര്യങ്ങൾ പങ്കിടാൻ സൂപ്പർ ആരോഗ്യമുള്ള @rakulpreet @yasminkarachiwala @kritisanon !! ക്വിനോവയും മധുരക്കിഴങ്ങ് കട്ട്ലറ്റുകളും: പകുതി കപ്പ് ക്വിനോവ, പാത്രത്തിൽ വെള്ളം കഴുകുക, വെള്ളം ഉപേക്ഷിക്കുക, ശുദ്ധജലം ചേർത്ത് 6-7 മിനിറ്റ് തിളപ്പിക്കുക ക്വിനോവ മൃദുവാകുകയും വെള്ളം ആഗിരണം ചെയ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യും. ഒരു പാത്രത്തിൽ പുറത്തെടുത്ത് തണുപ്പിക്കട്ടെ. നന്നായി അരിഞ്ഞ പച്ചമുളക്, നന്നായി അരിഞ്ഞ ഇഞ്ചി, രുചികരമായ ഉപ്പ്, ചുവന്ന മുളകുപൊടി, ജീരകം, കുരുമുളക്, ഒരു നുള്ള് ചാറ്റ് മസാല എന്നിവ ചേർക്കുക. ഒരു ഇടത്തരം മധുരക്കിഴങ്ങ് തിളപ്പിച്ച്. ക്വിനോവയിലേക്ക് അരച്ച് ഇളക്കുക. 2 ടേബിൾസ്പൂൺ വറുത്ത ചന്നപ്പൊടിയും കുതിർത്ത കസ്തൂരി മെതിയും (വെള്ളമില്ലാതെ) ചേർക്കുക. എല്ലാം ചേർത്ത് ടിക്കി ഉണ്ടാക്കുക. ഒരു ഫ്ലാറ്റ് പ്ലാൻ എടുക്കുക, ഒരു തുള്ളി എണ്ണ ചേർത്ത് സ്വർണ്ണനിറം വരെ ഫ്രൈ ചെയ്യുക. അവോക്കാഡോ സോസ്: പകുതി അവോക്കാഡോ കഷണങ്ങളായി മുറിക്കുക, 1 കപ്പ് പുതിയ വഴറ്റിയെടുക്കുക, വെളുത്തുള്ളിയുടെ അര ഗ്രാമ്പൂ ഏകദേശം അരിഞ്ഞത്, 1/2 കപ്പ് ഗ്രീക്ക് തൈര്, 2 ടീസ്പൂൺ നാരങ്ങ നീര്, രുചികരമായ കടൽ ഉപ്പ്, 2 ടീസ്പൂൺ വെള്ളം. ഒരു മിക്സറിൽ മിശ്രിതമാക്കുക. പുതിന, തായ് മുളക് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് കാരറ്റ് സാലഡ്: 3 വലിയ കാരറ്റ് തൊലി കളഞ്ഞ് ഒരു അടുക്കള പേപ്പർ ടവലിൽ മൂടുക, അങ്ങനെ അവയിൽ നിന്നുള്ള ഈർപ്പം ആഗിരണം ചെയ്യും. ഒരു പാത്രത്തിൽ 20 പുതിനയില ചേർക്കുക, കുറച്ച് കശുവണ്ടി, എള്ള് എന്നിവ വറുക്കുക. കാരറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മിക്സ് ചെയ്യുക. സാലഡ് ഡ്രസ്സിംഗ്: ഒരു കുപ്പിയിൽ 3 നാരങ്ങ നീര്, ഉപ്പ്, കുരുമുളക്, 1 തായ് മുളക് നന്നായി അരിഞ്ഞത്, 1 ഇഞ്ച് ഇഞ്ചി അരച്ചെടുക്കുക. എല്ലാം ചേർത്ത് അല്പം വെളുത്തുള്ളി പൊടിയും 2 ടീസ്പൂൺ തേനും വിതറി ഇളക്കി സാലഡിൽ ചേർക്കുക. വോയില !! ആസ്വദിക്കൂ !! #sophiefit #healthyeating #sophstylin

SOPHIE (ophsophiechoudry)

ജോലിസ്ഥലത്ത്, രോഹിത് ഷെട്ടിയുടെ സൂര്യവംശി ന്റെ ഷൂട്ടിംഗിൽ തിരക്കിലാണ് കത്രീന കൈഫ്. അക്ഷയ് കുമാറിനൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. സൽമാൻ ഖാൻ, ദിഷ പതാനി എന്നിവർക്കൊപ്പം 2019 ലെ ഭാരത് ത്തിലാണ് നടി അവസാനമായി കണ്ടത്.