'കഴിയുന്നിടത്തോളം തുടരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു' – ക്രിസ് ഗെയ്ൽ | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പെരുമാറ്റം = "author_overlay article_header_news_feed_item_meta social_tools comment" id = "article-feed">

ക്രിസ് ഗെയ്ൽ ഗെറ്റി ഇമേജുകൾ വഴി ദ്രുത സിംഗിൾ സി‌പി‌എൽ ടി 20 ആരംഭിക്കുന്നു 4:50 AM ET

  • ESPNcricinfo സ്റ്റാഫ്

ക്രിസ് ഗെയ്ൽ ‘ ക്രിക്കറ്റിനോടുള്ള സ്നേഹം ഇപ്പോഴും ശക്തമായി തുടരുകയാണ്. ഒരു 2019 അവസാനത്തോടെ ഗെയിമിൽ നിന്ന് പിന്മാറുക , ബി‌പി‌എല്ലിലെ ചാറ്റോഗ്രാം ചലഞ്ചേഴ്സുമായി അദ്ദേഹം വീണ്ടും പ്രവർത്തനമാരംഭിച്ചു, കുറച്ചു കാലത്തേക്ക് ടി 20 കളിക്കുന്നത് തുടരുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു.

“ധാരാളം ആളുകൾ ഇപ്പോഴും ക്രിസ് ഗെയ്‌ലിനെ നടുവിൽ കാണണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ”ധാക്കയിൽ ഒരു മാധ്യമ സംഭാഷണത്തിനിടെ ഗെയ്ൽ പറഞ്ഞു. “എനിക്ക് ഇപ്പോഴും കളിയോടുള്ള ആ സ്‌നേഹവും കളിയോടുള്ള അഭിനിവേശവും ഉണ്ട്. കഴിയുന്നിടത്തോളം കാലം അത് തുടരാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

” ഫ്രാഞ്ചൈസി ക്രിക്കറ്റിൽ പോലും ഞാൻ ഇവിടെ കുറച്ച് ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നു ലോകമെമ്പാടും അവിടെ എനിക്ക് ധാരാളം ഓഫറുകൾ ഉണ്ടെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു. ശരീരം നന്നായി അനുഭവപ്പെടുന്നു. ദിവസങ്ങൾ കഴിയുന്തോറും ഞാൻ ചെറുപ്പമാകുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്. “

എത്രനാൾ ഇത് തുടരണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആഗ്രഹിക്കുന്നു, സെപ്റ്റംബറിൽ 40 വയസ്സ് തികഞ്ഞ ഗെയ്ൽ, അഞ്ച് വർഷം കൂടി തുടരാൻ കഴിയുമെന്ന് പരിഹസിച്ചു. .

“നാൽപ്പത്തിയഞ്ച് ഒരു നല്ല സംഖ്യയാണ്. അതെ, ഞങ്ങൾക്ക് 45 ടാർഗെറ്റുചെയ്യാം. 45 നെ ടാർഗെറ്റുചെയ്യാം, അതൊരു നല്ല സംഖ്യയാണ്. “

2014 മുതൽ ഗെയ്‌ൽ ഒരു ടെസ്റ്റ് മത്സരം കളിച്ചിട്ടില്ല, ഓഗസ്റ്റിൽ അദ്ദേഹം തോന്നിയത് കളിച്ചു – ആയിരിക്കില്ലെങ്കിലും – അവന്റെ പോർട്ട് ഓഫ് സ്പെയിനിൽ വിടവാങ്ങൽ. വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ സമീപകാല ഇന്ത്യൻ പര്യടനത്തിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നില്ല, അയർലൻഡിനെതിരായ ഹോം പരമ്പരയിൽ കളിക്കുന്നില്ല, പക്ഷേ ഒരു ടി 20 ലോകകപ്പ് വർഷത്തിൽ അവരുടെ ടി 20 ഐ പദ്ധതികളുടെ ഭാഗമാണ് അദ്ദേഹം. <

അടുത്തിടെ ടീമിലെത്തിയ യുവ മുഖങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള മത്സരമാണ് അദ്ദേഹം നേരിടുന്നത്, പക്ഷേ വർഷാവസാനം ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടക്കുന്ന ടി 20 ലോകകപ്പിന്റെ ഭാഗമാകുമെന്ന് അദ്ദേഹം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

“ഇത് നന്നായിരിക്കും. ഇത് തുറന്നിരിക്കുന്നു, അവസരത്തിനായി വാതിൽ തുറന്നിരിക്കുന്നു, “ഗെയ്ൽ പറഞ്ഞു.” എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് ഞങ്ങൾ കാണും. ഞങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ ചില മിടുക്കരായ ചെറുപ്പക്കാരും ഉണ്ട്. [സെലക്ടർമാരിൽ] നിന്ന് കേൾക്കാൻ ഞാൻ ഓപ്ഷനുകൾ തുറക്കും. “