ഒരു പുതിയ നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് മോഡലിനെക്കുറിച്ച് കിംവദന്തികൾ പ്രചരിക്കുന്നു, സാധ്യതയുള്ള സ്വിച്ച് പ്രോ – ഹാപ്പി ഗെയിമർ

കഴിഞ്ഞ 10 വർഷങ്ങളിലെ വിജയകരമായ കൺസോളുകളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് തീർച്ചയായും ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഒന്നാണ്. ഒന്നുകിൽ വാണിജ്യ നേട്ടം കൈവരിക്കുന്നതിൽ അതിശയിക്കാനില്ല. ടെലിവിഷൻ സ്‌ക്രീനിൽ കളിക്കുന്നതിനുപകരം എവിടെയായിരുന്നാലും അവരുടെ ഗെയിമുകൾ എടുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വൈവിധ്യമാർന്ന ഗെയിമർക്ക് ഇതിന്റെ ഹൈബ്രിഡ് ഡിസൈൻ ആകർഷകമാണ്.

നിന്റെൻഡോയ്ക്ക് തീർച്ചയായും അവരുടെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റാനും വിജയകരമായി തുടരാനും കഴിയുമായിരുന്നു, പക്ഷേ അവർ അതിരുകൾ മുന്നോട്ട് നീക്കി. കൂടുതൽ ചെലവ് കുറഞ്ഞ കർശനമായി പോർട്ടബിൾ യൂണിറ്റായ സ്വിച്ച് ലൈറ്റ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അവ പുതിയതാണ്. നിങ്ങളുടെ സാഹസങ്ങൾ നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകുന്നിടത്തെല്ലാം നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച ഹാൻഡ്‌ഹെൽഡാണിത്.

ഈ പോർട്ടബിൾ സ്വിച്ചിനൊപ്പം, ഒരു പ്രോ മോഡലിനെക്കുറിച്ച് അഭ്യൂഹങ്ങളും പ്രചരിച്ചിരുന്നു. നിന്റെൻഡോ ഈ റൂട്ടിലേക്ക് പോകുമെന്ന് അർത്ഥമുണ്ട്. നിങ്ങൾ മൈക്രോസോഫ്റ്റും സോണിയും നോക്കുന്നു, അവരുടെ പ്രോ മോഡലുകൾ ഇപ്പോഴും മികച്ച രീതിയിൽ വിൽക്കുന്നു. കൺസോളുകളിൽ മികച്ച ദൃശ്യ പ്രകടനങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപഭോക്താവിനുള്ളതാണ് അവ.

ഭാഗ്യവശാൽ, സാധ്യമായ വിപുലമായ സ്വിച്ച് സിസ്റ്റത്തിന് പിന്നിൽ കൂടുതൽ ആക്കം ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ അത് ശ്രുതി മിൽ അനുസരിച്ച്. 2020 മധ്യത്തിൽ ഒരു പുതിയ സ്വിച്ച് മോഡൽ പുറത്തിറങ്ങുമെന്ന് ഡിജിടൈംസ് അടുത്തിടെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. അവരുടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, ഈ പുതിയ സ്വിച്ച് മോഡലിന് ഒരു പ്രോ യൂണിറ്റിന്റെ രൂപീകരണത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്നതിന് നവീകരിച്ച സിപിയു ഉണ്ടായിരിക്കും.

നിങ്ങൾ അത്തരമൊരു സിസ്റ്റത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണെങ്കിലോ അല്ലെങ്കിൽ സ്വിച്ച് പോലെ തന്നെ എല്ലാ പതിപ്പുകളും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് ആഘോഷത്തിന് കാരണമാകും. എന്നിരുന്നാലും, ആദ്യത്തേത് ഇന്നത്തെ മിക്ക ഗെയിമിംഗ് ആരാധകർക്കും ശരിയായിരിക്കാം.

ഈ പുതിയ സ്വിച്ച് മോഡലിന് മഗ്നീഷ്യം ബോഡി ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ പക്കലുള്ള എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും അതാണ്. ഈ കിംവദന്തികൾ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിനോ നിരസിക്കുന്നതിനോ നിന്റെൻഡോ record ദ്യോഗികമായി റെക്കോർഡുചെയ്‌തിട്ടില്ല, പക്ഷേ വീഡിയോ ഗെയിം വ്യവസായത്തിൽ പലപ്പോഴും സംഭവിക്കുന്നതുപോലെ, അവിടെ തീ പടരുന്നു.

ഒരു സ്വിച്ച് പ്രോ പുറത്തുവന്നാൽ, ഇത് ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ സ്വിച്ച് മോഡലായിരിക്കുമെന്ന് കരുതണം. 4 കെ യും വലിയ കാർ‌ട്രിഡ്ജ് വലുപ്പങ്ങളും പിന്തുണയ്‌ക്കാൻ‌ പ്രാപ്തിയുള്ള ഈ നൂതന കൺ‌സോളുകളുമൊത്തുള്ള ചുരുങ്ങിയ തീം ഇതാണ്.

എല്ലാ ചിഹ്നങ്ങളും കൂടുതൽ വിപുലമായ സ്വിച്ച് മോഡലിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടുന്നു. സ്വിച്ച് ജീവിത ചക്രം ശക്തമായി നിലനിർത്തുന്നത് നിന്റെൻഡോയ്ക്ക് പ്രധാനമാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും സോണിയിൽ നിന്നും മൈക്രോസോഫ്റ്റിൽ നിന്നുമുള്ള അടുത്ത കൺസോളുകളുടെ തരംഗത്തെ സമീപിക്കുമ്പോൾ.

ഈ വർഷം സ്വിച്ച് ആരാധകർക്ക് കാര്യങ്ങൾ വളരെ രസകരമാകും.