എക്സ്ബോക്സ് ലൈവ് ഗോൾഡ് അംഗങ്ങൾക്ക് ജനുവരിയിൽ പുതിയതെന്താണ്? – സംസ്കാരം

ലണ്ടൻ, ഇംഗ്ലണ്ട് – മാർച്ച് 28: പകൽ സമയത്ത് ഒരു എക്സ്ബോക്സ് വൺ കണ്ട്രോളറിന്റെ വിശദമായ കാഴ്ച 2019 മാർച്ച് 28 ന് ഇംഗ്ലണ്ടിലെ ലണ്ടനിൽ ജിഫിനിറ്റി അരീനയിൽ നടന്ന 2019 ഇപ്രീമിയർ ലീഗ് ഫൈനലുകളിൽ ഒന്ന്. (അലക്സ് പാന്റ്ലിംഗ് / ഗെറ്റി ഇമേജുകളുടെ ഫോട്ടോ)

എക്സ്ബോക്സ് ലൈവ് ഗോൾഡ് അംഗങ്ങൾക്ക് ഒരു പുതിയ ദശകത്തിൽ നാല് പുതിയ പുതിയ ഗെയിമുകൾ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാൻ അവസരമുണ്ട്. വന്ന് അവ എന്താണെന്ന് കണ്ടെത്തുക!

എക്സ്ബോക്സ് ലൈവ് ഗോൾഡ് < അവധിക്കാലത്ത് ധാരാളം ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അംഗങ്ങൾ ഇറങ്ങിവരാം. കഴിഞ്ഞ മാസത്തെ ഓഫറുകൾ മുതൽ അവർക്ക് സമ്മാനമായി ലഭിച്ചേക്കാവുന്ന കാര്യങ്ങൾ വരെ, ഒരു ഗെയിം അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടെണ്ണം കളിക്കാൻ ധാരാളം സമയം ചെലവഴിച്ചുവെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.

ചുവടെ ജനുവരിയിലെ ഓഫറുകൾ , അവർ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സിസ്റ്റങ്ങൾ, അവ ഡ download ൺ‌ലോഡുചെയ്യുന്നതിന് ലഭ്യമായ തീയതികൾ:

  • സ്റ്റൈക്സ്: ഇരുട്ടിന്റെ ഷാർഡുകൾ (എക്സ്ബോക്സ് വൺ, ജനുവരി 1-31)
  • ബാറ്റ്മാൻ: ടെൽ‌ടെയിൽ സീരീസ് – സമ്പൂർണ്ണ സീസൺ (എപ്പിസോഡുകൾ 1-5) (എക്സ്ബോക്സ് വൺ, ജനുവരി 16-ഫെബ്രുവരി 15)
  • ടെക്കൺ 6 (എക്സ്ബോക്സ് 360, എക്സ്ബോക്സ് ഒന്ന്, ജനുവരി 1-15)
  • ലെഗോ സ്റ്റാർ വാർസ് II: യഥാർത്ഥ ട്രൈലോജി (എക്സ്ബോക്സ് 360, എക്സ്ബോക്സ് വൺ, ജനുവരി 15-31)

< p> അതിനാൽ, ഈ മാസത്തെ വഴിപാടുകൾ വളരെ സ്റ്റാൻഡേർഡാണ്. സൂപ്പർ ഭ്രാന്തൊന്നുമില്ല. നിങ്ങളുടെ സമയത്തിന് എന്താണ് വില?

സ്റ്റൈക്സ്: ഷാർഡ്‌സ് ഓഫ് ഡാർക്ക്നെസ് ഒരുപക്ഷേ ഈ മാസത്തെ നാല് ഗെയിമുകളുടെ മികച്ച ഓഫറാണ്. ഡാർക്ക് എൽവ്സ് നഗരത്തിലേക്ക് നുഴഞ്ഞുകയറാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ഗോബ്ലിൻ കള്ളൻ സ്റ്റൈക്സായി കളിക്കുക. ഇത് ഒരു സോളോ മിഷനാണ് അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ സംവേദനാത്മകവും ആക്രോശിക്കുന്നതുമായ അനുഭവത്തിനായി ഒരു സുഹൃത്തിനോടൊപ്പം കളിക്കുക.

പ്ലസ് സ്റ്റൈക്സ് നിങ്ങൾ കളിക്കുമ്പോൾ നാലാമത്തെ മതിൽ പൊളിച്ച് ലാ ഡെഡ്പൂൾ ആസ്വദിക്കുന്നു, അത് നിങ്ങളെ ചിരിപ്പിക്കും അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾ ഉരുട്ടുക.

ബാറ്റ്മാൻ: ടെൽ‌ടെയിൽ സീരീസ് മുഴുവൻ സീസണും കളിയുടെ. ഇത് എപ്പിസോഡിക് തരത്തിലുള്ള ഗെയിമായിരുന്നു, പുതിയ എപ്പിസോഡുകൾ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ പലരും മറന്നുപോയതായി എനിക്കറിയാം. തുടക്കം മുതൽ തന്നെ അവയെല്ലാം നിങ്ങളുടെ കൈവശമുള്ളത് കഥയിലൂടെയും പ്രവർത്തനത്തിലൂടെയും ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നത് അൽപ്പം എളുപ്പമാക്കുന്നു.

അടുത്തത്… ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു ടെക്കൺ ലഭിച്ചില്ലേ? ഈ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ കുറച്ച് മാസം മുമ്പ് ഗെയിം? ശരി, ടെക്കൺ 6, അതിന്റെ മുൻഗാമികളിൽ നിന്ന് ഗെയിംപ്ലേയിൽ അൽപ്പം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന ഒരു സാധാരണ പോരാട്ട ഗെയിം ആസ്വദിക്കൂ. മറ്റ് ടെക്കൺ ഗെയിമുകളേക്കാൾ എളുപ്പമുള്ള പിക്കപ്പ്-പ്ലേ ഓഫറാണ് ഇത്, എന്നാൽ നിങ്ങൾ മറ്റേതെങ്കിലും കളിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ആഴത്തിലുള്ള തന്ത്രങ്ങളും മൈൻഡ് ഗെയിമുകളും നിങ്ങളുടേതാണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാം മറക്കരുത്.

അവസാനമായി, ലെഗോ സ്റ്റാർ വാർസ് II: ഒറിജിനൽ ട്രൈലോജി നിങ്ങൾക്ക് വേഗത്തിൽ വേണമെങ്കിൽ ഒരു സ്റ്റാൻഡേർഡ് ലെഗോ ഗെയിം നൽകുന്നു ഗുരുതരമായ ഗെയിമിംഗിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കുക. ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ നിന്റെൻഡോ ഡി‌എസിനായി പുറത്തുവന്നതാണ്, പക്ഷേ ഇത് കൺസോളിൽ പ്ലേ ചെയ്യുന്നത് വളരെ എളുപ്പവും രസകരവുമാണ്. നിലവിലെ സ്റ്റാർ വാർസ് ലാൻഡ്‌സ്കേപ്പിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ട് യഥാർത്ഥ ട്രൈലോജിയിൽ ജീവിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഇത് നിങ്ങൾക്കുള്ള ഗെയിമാണ്.

എല്ലായ്പ്പോഴും എന്നപോലെ, നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോഴും കഴിയുമെന്ന കാര്യം മറക്കരുത് ഡിസംബറിലെ ഓഫറുകളിൽ ഒന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക ജുറാസിക് ലോക പരിണാമം– ജനുവരി 15 വരെ.