തത്സമയ ക്രിക്കറ്റ് സ്കോർ – ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക vs ഇംഗ്ലണ്ട്, രണ്ടാം ടെസ്റ്റ്, ദിവസം 1 – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/111589/live-cricket-score-south-africa -vs-england-2nd-test-day-1 "itemprop =" mainEntityOfPage ">

സൗത്ത് ആഫ്രിക്കയുടെ ഇംഗ്ലണ്ട് ടൂർ 2019-20

<വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "595" itemprop = "width"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "396" itemprop = "height"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c184952/de-kock-cracked-a-game -changin.jpg "itemprop =" url ">  സെഞ്ചൂറിയൻ ടെസ്റ്റിൽ ഗെയിം മാറ്റുന്ന 95 നെ ഡി കോക്ക് തകർത്തു

സെഞ്ചൂറിയൻ ടെസ്റ്റിൽ ഗെയിം മാറ്റുന്ന 95 നെ ഡി കോക്ക് തകർത്തു © ഗെറ്റി

<വിഭാഗം itemprop = "ar ticleBody ">

റബാഡ ഒരു സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്നു

<വിഭാഗം itemprop =" articleBody ">

വരണ്ട ഭാഗത്തുള്ള ഒരു ട്രാക്കിൽ, ഇംഗ്ലണ്ട് ഒരു നിർണായക വിജയം നേടി ടോസ് ചെയ്ത് ബാറ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. എന്നിരുന്നാലും, കഗിസോ റബാഡയും വെർനോൺ ഫിലാൻഡറും ഡൊമിനിക് സിബ്ലിയുടെയും സാക്ക് ക്രാലിയുടെയും ഓപ്പണിംഗ് ജോഡിയെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന തരത്തിൽ സീം ചലനം പുറത്തെടുത്തു. ക്രമേണ, ഫിലാൻഡർ തന്റെ വ്യാപാരമുദ്രയിലെ ഒരു സീം ഡെലിവറികൾ എറിഞ്ഞ് ക്രാളിയെ പിന്നിലാക്കി.

പുൾസ്, ഫ്ലിക്കുകൾ, ഡ്രൈവുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ജോ ഡെൻ‌ലിയും സിബ്ലിയും ഇന്നിംഗ്സിന് മുന്നിലെത്തി. ഇടയ്ക്കിടെ, സ്ലിബ് കോർഡനിലൂടെ സിബിലി റബാഡയെ അരികിലാക്കി, പക്ഷേ ഈ ജോഡി മിശ്രിത സാങ്കേതികതയും മികച്ച ഷോട്ടുകളുടെ ഒരു സ്ട്രിംഗും പരീക്ഷണ കാലയളവിൽ കടത്തിവിടുന്നു. സെഷന്റെ അവസാനഘട്ടത്തിൽ, റബാഡ തന്റെ വരി മാറ്റാനും വലതു കൈയ്യൻ സിബ്ലിയെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നതിനായി അനിശ്ചിതത്വത്തിന്റെ ഇടനാഴിയിൽ സിബ്ലിയെ പരീക്ഷിക്കാനും തീരുമാനിച്ചു.

ഓപ്പണറുടെ ബാറ്റിന്റെ അഗ്രം പിടിക്കാൻ അകന്നുപോയ ഒരു സീം ഡെലിവറി ഉപയോഗിച്ച് സിബ്ലിയെ നീക്കം ചെയ്തുകൊണ്ട് റബഡ തന്റെ സ്ഥിരോത്സാഹത്തിനുള്ള പ്രതിഫലം കൊയ്യുകയും ചെയ്തു. ജോ റൂട്ടും ഡെൻലിയും ഇംഗ്ലണ്ടിനെ ഇടവേളയിലേക്ക് നയിച്ചു. ട്രാക്ക് വേരിയബിൾ ബൗൺസ്, സീം ചലനം എന്നിവയുടെ സൂചന നൽകുന്നു. അതിനാൽ, ഇത് ടെസ്റ്റ് ഗതിയിലൂടെ ബ lers ളർമാരെ താല്പര്യത്തോടെ നിലനിർത്തണം.

നിരസിക്കുക, സിബ്ലി പ്രോപ്പ് അപ്പ് ENG

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഫ്ലിക്കുകൾ, ഡ്രൈവുകൾ, പുൾസ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ഡെൻലിയും സിബ്ലിയും മികച്ച വീണ്ടെടുക്കൽ നടത്താൻ ഇംഗ്ലണ്ടിനെ സഹായിച്ചു. ഫിലാൻഡർ ബാറ്റിനെ തോൽപ്പിക്കുന്നത് തുടർന്നെങ്കിലും ഇരുവർക്കും കടുത്ത കാലയളവിലൂടെ കടന്നുപോകാൻ കഴിഞ്ഞു.

പണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഫിലാൻഡർ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ക്ലാസിക് ഫിലാൻഡർ! ക്രാളിയെ പിരിച്ചുവിടാൻ അദ്ദേഹം വോബിൾ സീം ഉപയോഗിച്ചു. അത് ഓഫ്-സ്റ്റമ്പിനുചുറ്റും അരികിൽ നിന്ന് നിർബന്ധിച്ച് സീമിൽ നിന്ന് നീങ്ങി. ഡി കോക്ക് സ്റ്റമ്പിനു പിന്നിൽ മികച്ച ക്യാച്ച് നേടി.

പരിശോധന സമയങ്ങൾ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഫിലാൻഡറും റബഡയും ഇതിനകം ക്രാളിയുടെയും സിബ്ലിയുടെയും ബാറ്റിനെ തോൽപ്പിച്ചു. ഒരു തവണ റബാഡ സ്റ്റമ്പുകളെ ടാർഗെറ്റുചെയ്‌തപ്പോൾ, സിബ്ലി കുറുകെ കടന്ന് ഒരു ബൗണ്ടറി ശേഖരിക്കാൻ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫ്ലിക് ഷോട്ട് ഉപയോഗിച്ചു. സീം ചലനത്തിന്റെ ഒരു സൂചന ഓഫറിൽ ഉണ്ട്.

ടോസും ടീമുകളും:

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഇംഗ്ലണ്ട് ബാറ്റ് ചെയ്യുന്നത് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ കോട്ടയിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിനെ വിജയിപ്പിക്കാൻ മികച്ച ടോസ്. പീറ്റർ മലൻ ആതിഥേയർക്കായി ടെസ്റ്റ് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. സാക്ക് ക്രാലിയും പോപ്പും ഇംഗ്ലണ്ടിനായി വരുന്നു. സോമർസെറ്റ് ഓഫ് സ്പിന്നറായ ബെസ്, ലീഗിനൊപ്പം കളിക്കുന്നു, ഇപ്പോഴും ബഗിൽ നിന്ന് കരകയറിയിട്ടില്ല.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): പീറ്റർ മലൻ, ഡീൻ എൽഗാർ, സുബെയർ ഹംസ, ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ് (സി), റാസി വാൻ ഡെർ ഡസ്സൻ, ക്വിന്റൺ ഡി കോക്ക് (w), ഡ്വെയ്ൻ പ്രിട്ടോറിയസ്, വെർനോൺ ഫിലാൻഡർ, കേശവ് മഹാരാജ്, കഗിസോ റബാഡ, അൻ‌റിക് നോർത്ത്ജെ

<വിഭാഗം ഐറ്റംപ്രോപ്പ് = "ആർട്ടിക്കിൾ ബോഡി">

ഇംഗ്ലണ്ട് (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): ഡൊമിനിക് സിബ്ലി, സാക്ക് ക്രാളി, ജോ ഡെൻലി, ജോ റൂട്ട് (സി), ബെൻ സ്റ്റോക്സ്, ഒല്ലി പോപ്പ്, ജോസ് ബട്‌ലർ (w), സാം കുറാൻ, ഡൊമിനിക് ബെസ്, സ്റ്റുവർട്ട് ബ്രോഡ്, ജെയിംസ് ആൻഡേഴ്സൺ

ബിൽ‌ഡ് അപ്പ്:

സെഞ്ചൂറിയനിൽ 107 റൺസ് തോൽവി. സ്ക്വാഡ് അംഗങ്ങളെ ഒരു ബഗ് ബാധിച്ചു. കൈമുട്ട് പ്രശ്‌നമുള്ള ആർച്ചർ താഴേക്ക്. ഫുട്ബോൾ കളിക്കുന്നതിനിടെ കണങ്കാലിൽ വളച്ചൊടിച്ച ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെടുന്നു. ചുരുക്കത്തിൽ, ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ പര്യടനം സന്ദർശകരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ദുരിതങ്ങളുടെ കഥയാണ്.

എന്നിരുന്നാലും, ന്യൂലാന്റിലെ മനോഹരമായ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ രണ്ടാം ടെസ്റ്റ് കളിക്കാൻ പോകുന്നതിനാൽ വിനോദസഞ്ചാരികൾ സ്വയം ഉയർത്തണം. ഗെയിം ഉയർത്താൻ ജോ റൂട്ടിനും കമ്പനിയ്ക്കും പരിക്കുകൾ ഒഴിവാക്കാൻ കഴിയുമോ?

ഹോം സൈഡിനെക്കുറിച്ച്? ഇന്ത്യയിൽ നടന്ന ഒരു വിനാശകരമായ ഷോയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക പരമ്പര ആരംഭിച്ചത്. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു പുതിയ മാനേജ്മെൻറിന് കീഴിലും വീട്ടിലെ പരിചിതമായ കാലാവസ്ഥയിലും, ഡി കോക്ക്, ഫിലാൻഡർ, റബാഡ, കമ്പനി തുടങ്ങിയവർ ആതിഥേയർ 1-0 ന് മുന്നേറുമെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താൻ തിളങ്ങി.

ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ് ക്രിക്കറ്റിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച പീറ്റർ മലൻ പരിക്കേറ്റ മാർക്രാമിന്റെ സ്ഥാനത്ത് ടെസ്റ്റ് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും.

കുറച്ച് മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ഞങ്ങൾക്ക് എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങളും ഉണ്ടാകും …

© ക്രിക്ക്ബസ്

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ