ഐ‌പി‌എൽ 2020: രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സ് (ആർ‌ആർ‌) കളിക്കുന്ന ഇലവൻ പ്രവചിക്കുന്നു – ക്രിക്ക് ട്രാക്കർ

<വിഭാഗം>

ലേലത്തിൽ 14.15 കോടി രൂപ ചെലവഴിച്ച റോയൽ‌സ് ഓപ്പണർ‌മാരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം രസകരമായ രണ്ട് തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്തി.

by യാഷ്

രചയിതാവ്

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു – ഡിസംബർ 21, 2019 8:11 pm

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു – ഡിസംബർ 21, 2019 8:11 ഉച്ചക്ക്

1 കാഴ്‌ചകൾ

രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സ്
രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സ്. (ഫോട്ടോ: IANS)

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് ലേലത്തിന്റെ 2020 പതിപ്പ്, മെഗാ ലേലം 2021 ൽ നടക്കുന്നതിന് മുമ്പായി ഫ്രാഞ്ചൈസികൾ വരാനിരിക്കുന്ന പതിപ്പിനായി അവരുടെ ദ്വാരങ്ങൾ പറിച്ചെടുക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചായിരുന്നു. രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സിന് വരാനിരിക്കുന്ന സീസണിൽ പൂരിപ്പിക്കുന്നതിന് ധാരാളം ദ്വാരങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു, പ്രത്യേകിച്ചും അവരുടെ പതിവ് ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റ്സ്മാനും മുൻ ക്യാപ്റ്റനുമായ അജിങ്ക്യ രഹാനെയുമായി ട്രേഡ് ചെയ്തു.

ലേലത്തിൽ 14.15 കോടി രൂപ ഷെൽ ചെയ്ത റോയൽ‌സ് ഓപ്പണർ‌മാരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം രസകരമായ രണ്ട് തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്തി. റോബിൻ ഉത്തപ്പയുടെ അനുഭവം അവർ തിരഞ്ഞെടുത്തപ്പോൾ, യശസ്വി ജയ്‌സ്വാളിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ക teen മാരക്കാരായ ബാറ്റിംഗ് സംവേദനത്തിനും അവർ പോയി. ഡേവിഡ് മില്ലർ ഉം റോയൽ‌സ് റാക്ക് ചെയ്തു, പക്ഷേ ബട്ട്‌ലർ, സ്മിത്ത്, സ്റ്റോക്സ്, ആർച്ചർ എന്നിവ ഇതിനകം ലോക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നതിനാൽ, മില്ലറിന് കൂടുതൽ ഗെയിം-സമയം ലഭിക്കാൻ സാധ്യതയില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു.

ബ bow ളിംഗിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ജയദേവ് ഉനദ്കത്തിനെ 3 കോടി രൂപയ്ക്ക് തിരിച്ചെടുക്കാതെ, ഇന്ത്യൻ ബ bow ളർമാരായ ആകാശ് സിംഗ്, കാർത്തിക് ത്യാഗി എന്നിവരെ കൂടാതെ, റോയൽ‌സ് തങ്ങളുടെ ബ bow ളിംഗ് യൂണിറ്റ് ആൻഡ്രൂ ടൈ, ഓഷാൻ തോമസ്, ടോം കുറാൻ , കൂടാതെ വിദേശത്ത് എത്ര ശക്തമാണെന്നത് കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, പ്ലേയിംഗ് 11 ൽ അവയിലേതെങ്കിലും സ്ലോട്ട് എങ്ങനെ കാണുമെന്നത് രസകരമായിരിക്കും. ഇതിനകം തന്നെ.

രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സിനായി പ്രവചിച്ച ഇലവൻ ഇതാ-

1. ജോസ് ബട്‌ലർ (ഡബ്ല്യുകെ)

 ജോസ് ബട്ട്‌ലർ
ജോസ് ബട്‌ലർ. (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: ട്വിറ്റർ)

ഒരു പാട്ടിൽ [ഇത് പൊതുവായി] ഉള്ളപ്പോൾ, ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ സ്വാഷ്‌ബക്കിംഗ് വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്റ്സ്മാൻ ജോസ് ബട്‌ലർ കാണുന്നതിനേക്കാൾ മികച്ച സൈറ്റ് മറ്റൊന്നില്ല, എതിർ ബ bow ളർമാരെ അവഹേളിക്കുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷമായി രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സിന്റെ പിങ്ക് നിറങ്ങളിൽ ബട്ട്‌ലർ നിലത്തുവീഴുമ്പോഴെല്ലാം ഇത് ഒരു മാനദണ്ഡമാണ്.

ഇതെല്ലാം ആരംഭിച്ചത് 2018 ലെ ഐ‌പി‌എല്ലിലാണ്, രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സിന്റെ തിങ്ക്-ടാങ്ക് ബട്ട്‌ലറെ സീസണിന്റെ മധ്യത്തിൽ ഓർഡറിന് മുകളിൽ സ്ഥാനക്കയറ്റം നൽകാൻ തീരുമാനിച്ചു. ബാക്കി, അവർ പറയുന്നതുപോലെ, ചരിത്രം. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻ പ്രതിപക്ഷ ബ lers ളർമാരെ ഉന്മൂലനം ചെയ്യുക മാത്രമല്ല, സ്ഥിരതയാർന്ന പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കുകയും ചെയ്തു. വലംകൈയ്യൻ തുടർച്ചയായി അഞ്ച് അർദ്ധസെഞ്ച്വറികൾ നേടി, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനത്തിന്റെ സ്വാധീനവും ബട്ടർ ഇംഗ്ലീഷ് ടീമിൽ ടെസ്റ്റ് സ്ഥാനം തിരിച്ചുപിടിച്ചു.

അതിനാൽ, ഐ‌പി‌എല്ലിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പതിപ്പിനെക്കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ, സ്റ്റൈലിഷ് ഇംഗ്ലീഷ് ഇന്റർനാഷണൽ ഉദ്ഘാടന സീസൺ ചാമ്പ്യൻ‌മാർക്കായി ബാറ്റിംഗ് തുറക്കുമെന്നത് ഒരു കുഴപ്പവുമില്ല.