പാക്കിസ്ഥാനായി കറാച്ചി പിച്ചിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക, ശ്രീലങ്ക നേത്ര ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് പോയിന്റുകൾ – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/111373/focus-on-karachi-pitch-as -പാക്കിസ്ഥാൻ-ശ്രീ-ലങ്ക-ഐ-ടെസ്റ്റ്-ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്-പോയിന്റുകൾ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ശ്രീ ലങ്ക പാക്കിസ്ഥാനിൽ, 2019

<വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "595" itemprop = "width"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "396" itemprop = "height"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c184357/the-scene-is-set-for -the-final.jpg "itemprop =" url ">

സീരീസിന്റെ അവസാന ടെസ്റ്റിനായി ഈ രംഗം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു © AFP

റാവൽപിണ്ടി ടെസ്റ്റിന്റെ നാല് ദിവസത്തെ മഴയെ ബാധിച്ചതോടെ ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിന്റെ പാക്കിസ്ഥാനിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവ് നനഞ്ഞു. രണ്ട് ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ, ആരാധകർക്ക് അവസാനമായി വേണ്ടത് മറ്റൊരു മന്ദബുദ്ധിയാണ്.

ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ ആറ് തോൽവികളും അവസാന ഏഴ് ടെസ്റ്റുകളിൽ ഒരു സമനിലയും നേടി പാകിസ്ഥാൻ ഇപ്പോൾ ഒരു പരിധിവരെ ബുദ്ധിമുട്ടിലാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷം നവംബറിലാണ് അവരുടെ അവസാന ജയം. ആരാധകർക്ക് ആഹ്ലാദമുണ്ടാക്കാനുള്ള കാരണങ്ങൾ നൽകാൻ അവരുടെ പ്രതീക്ഷ ബ bow ളർമാരെ ആശ്രയിക്കും. ബാബർ ആസാമും അബിദ് അലിയും ടൺ നേടിയത് അവർക്ക് വളരെയധികം ആത്മവിശ്വാസം നൽകണം, കൂടാതെ ശ്രീലങ്ക തങ്ങളുടെ ബ ling ളിംഗുമായി ഒരു സ്പർശം നേരിടുന്നുവെന്നത് ആതിഥേയർക്ക് മുൻ‌തൂക്കം നൽകണം.

ബ lers ളർമാർക്ക് കുറച്ച് തലയണ നൽകാൻ ശ്രീലങ്കയിലെ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ വളരെയധികം ഉത്തരവാദിത്തം ഏറ്റെടുക്കേണ്ടിവരും. ദിമുത്ത് കരുണരത്‌നയും ഓഷാദ ഫെർണാണ്ടോയും മികച്ച തുടക്കം നൽകിയെങ്കിലും റാവൽപിണ്ടിയിൽ ഒരു സമ്മർദ്ദം ഈ ടീമിനെ വളരെയധികം സമ്മർദ്ദത്തിലാക്കി. ധനഞ്ജയ ഡി സിൽവ ഒരു സെഞ്ച്വറി നേടിയെങ്കിലും ടോപ്പ് ഓർഡറിൽ നിന്ന് തിങ്ക് ടാങ്കിന് ഒരുപാട് ആവശ്യമുണ്ട്.

ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് പോയിന്റ് പട്ടികയിലും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കും – പിടിച്ചെടുക്കാൻ 60 പോയിൻറുകൾ‌ – ഒപ്പം ഇരു ടീമുകളും ഒരുതരം ആക്കം തേടുന്നു. ശ്രീലങ്കയ്ക്ക് 80 പോയിന്റാണുള്ളത്. മൂന്നാം സ്ഥാനത്തും പാകിസ്ഥാന് മൂന്ന് ടെസ്റ്റുകളിൽ നിന്ന് 20 ഉം മാത്രമാണ് ആറാം സ്ഥാനത്ത്. ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടന്ന രണ്ടാം ടെസ്റ്റിലും ന്യൂസിലൻഡ് തോറ്റതിനാൽ ആതിഥേയരിൽ നിന്ന് 60 പോയിന്റ് അവരെ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തേക്ക് നയിക്കും.

വളരെയധികം അപകടസാധ്യതയുള്ളതിനാൽ, ഇരു ടീമുകൾക്കും സ്ലിപ്പ് അപ്പുകൾ താങ്ങാൻ കഴിയില്ല, ഒപ്പം ഒരു ഹ്രസ്വ സീരീസ് കയ്യിലുണ്ടെങ്കിൽ, ഒരു നഷ്ടം ദീർഘകാല സാഹചര്യങ്ങളിൽ അവരെ വേദനിപ്പിക്കും.

എന്ത് : പാകിസ്ഥാൻ vs ശ്രീലങ്ക, രണ്ടാം ടെസ്റ്റ്, പ്രാദേശിക സമയം രാവിലെ 10,

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എവിടെ : ദേശീയ സ്റ്റേഡിയം, കറാച്ചി

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എന്താണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്: മികച്ച കാലാവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് ഇരു ടീമുകളും പ്രതീക്ഷിക്കുകയും വ്യക്തമായ കാലാവസ്ഥ ഗെയിമിനായി പ്രവചിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. റണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞ ട്രാക്കിൽ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർക്ക് കൂടുതൽ സാഹചര്യങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാമെങ്കിലും ബ lers ളർമാർക്ക് മുകളിൽ ഒരു മേഘം ഉണ്ടാകും.

ടീം വാർത്ത

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

പാക്കിസ്ഥാൻ : ടൈഫോയ്ഡ് കാരണം ഉസ്മാൻ ഷിൻവാരി കളി നിരസിച്ചു. യാസിർ ഷാ പകരക്കാരനാകും.

സാധ്യമായ ഇലവൻ: ഷാൻ മസൂദ്, ആബിദ് അലി, അസ്ഹർ അലി (സി), ബാബർ ആസാം, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, ആസാദ് ഷാഫിക്, മുഹമ്മദ് റിസ്വാൻ (wk), യാസിർ ഷാ, മുഹമ്മദ് അബ്ബാസ്, നസീം ഷാ, ഷഹീൻ അഫ്രീദി.

ശ്രീലങ്ക : ഹാംസ്ട്രംഗ് കസുൻ രജിത ടെസ്റ്റിന് പുറത്താണ്, പകരക്കാരനായ അസിത ഫെർണാണ്ടോയ്ക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ കഴിയും. സ്പിന്നർ ലസിത് എംബുൾഡെനിയയെ കളിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷനും അവർക്കുണ്ട്.

സാധ്യമായ ഇലവൻ: ദിമുത്ത് കരുണരത്നെ (സി), ഓഷാദ ഫെർണാണ്ടോ, കുസാൽ മെൻഡിസ്, ഏഞ്ചലോ മാത്യൂസ്, ദിനേശ് ചണ്ഡിമൽ, ധനഞ്ജയ ഡി സിൽവ, നിരോഷൻ ഡിക്ക്വെല്ല (wk), ദിൽ‌റുവാൻ പെരേര, ലസിത് എംബൽ‌ഡെനിയ / അസിത ഫെർണാണ്ടോ, വിശ്വ ഫെർണാണ്ടോ, ലാഹിരു കുമാര.

അവർ എന്താണ് പറഞ്ഞത്?

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഈ ബ ling ളിംഗ് ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള നല്ല കാര്യം അവർ മിക്കപ്പോഴും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നതായി കാണപ്പെടുന്നു എന്നതാണ്. സീമിലും വായുവിലും അവർക്ക് ചലനം ലഭിക്കുന്നു, പക്ഷേ ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റ് കൂടുതൽ കാലം സ്ഥിരത ആവശ്യപ്പെടുന്നു, ഞങ്ങൾ അതിനായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു – അസ്ഹർ അലി.

ഹ്രസ്വമായ ഫോർമാറ്റുകൾക്കായി വരാത്തതിൽ ഞാൻ ഖേദിക്കുന്നു. അക്കാലത്ത് ഇത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള തീരുമാനമായിരുന്നു, കാരണം പാക്കിസ്ഥാനെക്കുറിച്ച് വാർത്തകളിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ഞാൻ ധാരാളം കാര്യങ്ങൾ കേട്ടിട്ടുണ്ട്, വായിച്ചിട്ടുണ്ട് – പോസിറ്റീവ് കാര്യങ്ങളല്ല. എന്നാൽ മുമ്പ് ഇവിടെയെത്തിയവർ വളരെ നല്ല അഭിപ്രായങ്ങൾ നൽകി, അതിനാലാണ് എല്ലാ സീനിയേഴ്സും പോയി ഒരു നല്ല ടെസ്റ്റ് പരമ്പര കളിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്. ഇപ്പോൾ ഞാൻ വന്ന് ഏകദിന കളിക്കാർ – ദിമുത്ത് കരുണരത്നെ.

© Cricbuzz

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ