കുമാരസ്വാമി ഖനികളിൽ ഉൽ‌പാദനം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് എൻ‌എം‌ഡി‌സിക്ക് മൈൻസ് ബ്യൂറോയുടെ അനുമതി ലഭിച്ചു – മണികൺട്രോൾ

<ലേഖന ഡാറ്റ- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/nmdc-gets-mines-bureau-approval-for-increasing-production-at-kumaraswamy-mines-4743631.html "id =" article-4743631 ">

സ്റ്റീൽ മേഖലയിലേക്കുള്ള ഇരുമ്പയിര് വിതരണത്തിൽ തടസ്സമുണ്ടാകാതിരിക്കാൻ ഛത്തീസ്ഗ h ് സർക്കാർ എൻ‌എം‌ഡി‌സിയുടെ നാല് ഖനികളുടെ പാട്ടത്തിന് 20 വർഷം കൂടി നീട്ടിയതിന് ഒരു ദിവസത്തിന് ശേഷമാണ് അനുമതി ലഭിക്കുന്നത്.

പ്രതിനിധി ഇമേജ്

പ്രതിനിധി ചിത്രം

സർക്കാർ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള എൻ‌എം‌ഡി‌സി ഡിസംബർ 18 ന് ഇന്ത്യൻ കർണാടകയിലെ കുമാരസ്വാമി ഖനികളിലെ ഉത്പാദനം 10 എംടിപിഎയായി ഉയർത്താനുള്ള നിർദ്ദേശത്തിന് ബ്യൂറോ ഓഫ് മൈൻസ് (ഐബിഎം) അംഗീകാരം നൽകി. ഉരുക്ക് മേഖലയിലേക്കുള്ള ഇരുമ്പയിര് വിതരണത്തിലെ തടസ്സങ്ങൾ.

ഇത് മറ്റൊരു ഉത്തേജനം എന്ന് എൻ‌എം‌ഡി‌സി ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ എൻ ബൈജേന്ദ്ര കുമാർ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, “കുമാരസ്വാമിയുടെ പരിഷ്കരിച്ച ഖനന പദ്ധതിക്ക് ഇന്ത്യൻ ബ്യൂറോ ഓഫ് മൈൻസ് (ഐബിഎം) അംഗീകാരം നൽകി. എൻ‌എം‌ഡി‌സിയുടെ ഖനികൾ‌ 7 എം‌ടി‌പി‌എ മുതൽ 10 എം‌ടി‌പി‌എ വരെ. എഫ്‌വൈ 21, എഫ്‌വൈ 22 എന്നിവയിൽ പ്രാബല്യത്തിൽ വരും. “

കർണാടകയിലെ ബെല്ലാരി ജില്ലയിലെ ഡോണിമലൈ ഖനന സമുച്ചയത്തിന്റെ ഭാഗമാണ് കുമാരസ്വാമി ഖനികൾ. ഖനിയിൽ‌ പ്രതിവർഷം 7 ദശലക്ഷം ടൺ‌ (എം‌ടി‌പി‌എ) ഉൽ‌പാദനത്തിനുള്ള അംഗീകാരം.

“ഞങ്ങൾ‌ ആദ്യ ലെവൽ‌ മായ്ച്ചു. അന്തിമ അംഗീകാരം എൻ‌വയോൺ‌മെൻറൽ ക്ലിയറൻ‌സ് നൽകും ഖനന മന്ത്രാലയം, “ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പറഞ്ഞു.

ഇന്ത്യയിലെ അതിവേഗം വളരുന്ന സാമ്പത്തിക സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ സേവനമായ മണികൺട്രോൾ പ്രോയിലേക്ക് ആദ്യ വർഷത്തേക്ക് 599 രൂപ വരെ പ്രവേശനം നേടുക. “GETPRO” കോഡ് ഉപയോഗിക്കുക. പ്രവർത്തനക്ഷമമായ നിക്ഷേപ ആശയങ്ങൾ, സ്വതന്ത്ര ഗവേഷണം, സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, വിശകലനം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ സമ്പത്ത് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ എല്ലാ വിവരങ്ങളും മണികൺട്രോൾ പ്രോ നിങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, മണികൺട്രോൾ വെബ്‌സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ പരിശോധിക്കുക.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ഡിസംബർ 18, 2019 09:05 ഉച്ചക്ക്