'അബെ ഇദർ ഡി നാ ഭേ * ച **' – ലളിതമായ റൺ out ട്ട് അവസരം നഷ്ടമായതിനെ തുടർന്ന് രോഹിത് ശർമ റിഷഭ് പന്തിനെ അധിക്ഷേപിച്ചു – ക്രിക്ക് ട്രാക്കർ

<വിഭാഗം>

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ ഇന്നിംഗ്‌സിന്റെ 33-ാം ഓവറിൽ സംഭവം.

എഴുതിയത് ആദിത്യ

രചയിതാവ്

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു – ഡിസംബർ 18, 2019 9:50 pm

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു – ഡിസംബർ 18, 2019 9:51 ഉച്ചക്ക്

രോഹിത് ശർമയും റിഷഭ് പന്ത്
രോഹിത് ശർമയും റിഷഭ് പന്തും. (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: ട്വിറ്റർ)

കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി വളരെയധികം ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ ഒന്നാണ് സ്റ്റമ്പ്-മൈക്ക് അഭിപ്രായങ്ങൾ. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ പര്യടനത്തിൽ വിരാട് കോഹ്‌ലി കസ് വാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ടിം പെയിനും റിഷഭ് പന്ത് കൂടാതെ നിരവധി അവസരങ്ങൾ സ്റ്റമ്പ് മൈക്കുകൾക്ക് നന്ദി പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഈ സമയം, രോഹിത് ശർമ തന്റെ സഹതാരം റിഷഭ് പന്തിനെ ശ്രദ്ധിക്കാതിരുന്നതും റണ്ണൗട്ട് അവസരം നഷ്ടമായതും കേട്ടിട്ടുണ്ട്.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ ഇന്നിംഗ്‌സിന്റെ 33-ാം ഓവറായിരുന്നു ജേസൺ ഹോൾഡറും ഷായ് ഹോപ്പും ഏറ്റുമുട്ടിയത്. കുൽദീപ് യാദവ് ഓവറിന്റെ മൂന്നാം പന്ത് മുൻ പന്തിൽ കൈമാറി. ബാറ്റ്സ്മാൻ മിഡ് വിക്കറ്റിലേക്ക് തിരിച്ചു. ഹോൾഡറും ഹോപ്പും ഒരൊറ്റ അനുഭവം നേടി, അവർ അതിനായി പോയി, അത് യഥാർത്ഥത്തിൽ തെറ്റായ തീരുമാനമായിരുന്നു.

അതേസമയം, റിഷഭ് പന്ത് പന്തിൽ എത്തി, ക്രീസിൽ നിന്ന് വളരെ ദൂരെയുള്ള ഹോപ്പിന് എളുപ്പത്തിൽ റൺ out ട്ട് ചെയ്യാനുള്ള അവസരമുണ്ടായിരുന്നു. സ്ലിപ്പുകളിലുണ്ടായിരുന്ന രോഹിത് ശർമയും സ്‌ട്രൈക്കറുടെ അറ്റത്ത് എറിയാൻ പാന്തിനോട് ആക്രോശിച്ചു. ചില കാരണങ്ങളാൽ, പന്ത് തിരിഞ്ഞ് പന്ത് ബ bow ളറുടെ അറ്റത്ത് എറിഞ്ഞു, അത് കുൽദീപ് യാദവ് ശേഖരിക്കാൻ.

ജേസൺ ഹോൾഡർ എല്ലായ്പ്പോഴും സുരക്ഷിതമായിരിക്കുമെന്നതിനാൽ ഒരു റൺ out ട്ട് അവസരം നഷ്‌ടപ്പെട്ടു, മാത്രമല്ല രോഹിത് ശർമയെ എറിയാൻ പന്തിന് അർത്ഥമുണ്ടായി. അവസരം നഷ്ടമായതിന് ശേഷം നിമിഷത്തിന്റെ ചൂടിൽ രോഹിത് കോപാകുലനായി തന്റെ സഹപ്രവർത്തകനോട് ഒരു കസ് വാക്ക് ഉപയോഗിച്ചു. “ഇദർ ഡി നാ..വോ..ബെ * ച ** ആധെ റാസ്റ്റെ പെ ഹായ് യാർ,” രോഹിത് പറയുന്നത് കേട്ട് അതിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു.

വീഡിയോ ഇതാ:

#RohitSharma ലേക്ക് #RishabhPant

ഇന്ത്യൻ വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ തന്റെ ടീമംഗത്തോട് മോശം വാക്കുകൾ ഉച്ചരിക്കുന്നു #INDvWI pic.twitter.com/4d3PP5qDPh <

– RCB2020 (essHessonArmy) ഡിസംബർ 18, 2019

കുൽദീപ് അതേ ഓവറിൽ ഒരു ഹാട്രിക് നേടി

എന്നിരുന്നാലും, മിസ്സിന് ഇന്ത്യയ്ക്ക് വലിയ വിലയൊന്നും നൽകിയില്ല. അടുത്ത പന്തിൽ തന്നെ കുൽദീപ് യാദവ് ഹോപ്പിനെ മികച്ചതാക്കുകയും അതേ ഓവറിൽ ഹാട്രിക്ക് നേടുകയും ചെയ്തു. രണ്ട് അന്താരാഷ്ട്ര ഹാട്രിക്കുകൾ നേടിയ ആദ്യ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനായി ഹോൾഡർ സ്റ്റമ്പും പിന്നീട് അൽസാരി ജോസഫും കളിച്ചു. സന്ദർശകരെ വെറും 280 റൺസിന് പുറത്താക്കുകയും ഇന്ത്യ സീരീസ് സമനിലയിലാക്കാൻ 107 റൺസ് പൊരുത്തപ്പെടുത്തുക.