വേദിയെയും വിറ്റാര ബ്രെസ്സയെയും വെല്ലുവിളിക്കാൻ പുതിയ നിസ്സാൻ എസ്‌യുവി – ഇന്ത്യകാർ ന്യൂസ്

വേദിയെയും വിറ്റാര ബ്രെസ്സയെയും വെല്ലുവിളിക്കാൻ പുതിയ നിസ്സാൻ എസ്‌യുവി – ഇന്ത്യകാർ ന്യൂസ്

Related Post

<ലേഖനം ഐഡി = "പോസ്റ്റ്-ഏരിയ">

നിസ്സാൻ സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "1200" itemprop = "width"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "800" itemprop = "ഉയരം">

ജാപ്പനീസ് കാർ നിർമ്മാതാവ് ഈ വർഷം ആദ്യം കിക്ക്സിനൊപ്പം കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി സ്ഥലത്ത് പ്രവേശിച്ചു. ഇപ്പോൾ, വളരുന്ന സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി സെഗ്‌മെന്റിനെ ഒരു പുതിയ മോഡലുമായി ടാപ്പുചെയ്യാനാണ് കമ്പനി ഒരുങ്ങുന്നത്. ഒരു പുതിയ മീഡിയ റിപ്പോർട്ട് , പുതിയ നിസാൻ സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി 2020 അവസാനത്തോടെ ഷോറൂമുകളിൽ എത്തും.

സബ് -4 മീറ്റർ സെഗ്‌മെന്റിൽ, ഹ്യുണ്ടായ് വേദി, മാരുതി സുസുക്കി വിറ്റാര ബ്രെസ്സ, ടാറ്റ നെക്‌സൺ, ഫോർഡ് ഇക്കോസ്‌പോർട്ട്, മഹീന്ദ്ര എക്‌സ്‌യുവി 300 എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം പുതിയ നിസ്സാൻ എസ്‌യുവിയും കിയയിൽ നിന്നുള്ള വരാനിരിക്കുന്ന ഓഫറുകൾ കൂടാതെ റിനോ. പുതിയ നിസാൻ എസ്‌യുവിയുടെ വില 6.5 ലക്ഷം രൂപയിൽ നിന്ന് (എക്‌സ്‌ഷോറൂം) ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

നിസ്സാൻ കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി

പുതിയ നിസ്സാൻ സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി സി‌എം‌എഫ്-എ (കോമൺ മൊഡ്യൂൾ ഫാമിലി) പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യും. ഈ മോഡുലാർ ആർക്കിടെക്ചർ അവരുടെ റിനോ-നിസ്സാൻ-മിത്സുബിഷി അലയൻസ് വഴി നിസ്സാനും റെനോയും സംയുക്തമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്തു. അതേ പ്ലാറ്റ്ഫോം വരാനിരിക്കുന്ന റിനോ എച്ച്ബിസി സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി 2020 മധ്യത്തിൽ വരാനിരിക്കുന്നതാണ്.

എഞ്ചിൻ റിനോ ട്രൈബറിൽ നിന്ന് കടമെടുക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട് – അതായത് 1.0 എൽ എനർജി പെട്രോൾ. 96 എൻ‌എം ടോർക്ക് ഉപയോഗിച്ച് 71 ബിഎച്ച്പി കരുത്ത് ഗ്യാസോലിൻ യൂണിറ്റ് നിർമ്മിക്കുന്നു. എം‌പി‌വിക്ക് < ശക്തമായ> നിലവിലുള്ള പെട്രോൾ മോട്ടറിന്റെ കൂടുതൽ ശക്തമായ ടർബോചാർജ്ഡ് പതിപ്പ്.

കൂടുതൽ ശക്തമായ ട്രൈബർ അടുത്തതായി എപ്പോഴെങ്കിലും ഒരു റിലീസ് കാണും വർഷം. പുതിയ ടർബോ മോട്ടോർ പുതിയ നിസ്സാൻ സബ് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവിയിലും ഉപയോഗിക്കാം. പ്രക്ഷേപണം ചോയിസുകളിൽ 5 സ്പീഡ് മാനുവൽ, എഎംടി (ഓട്ടോമേറ്റഡ് മാനുവൽ ട്രാൻസ്മിഷൻ) എന്നിവ ഉൾപ്പെടും. യൂണിറ്റ്.

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2018/09/logo-sportddd-1.png" itemprop = "url">

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "ഇന്ത്യ കാർ വാർത്തകൾ" itemprop = "name">