പുതിയ സ്കോഡ എസ്‌യുവി വിക്ഷേപണ വിശദാംശങ്ങൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു; എതിരാളി സെൽറ്റോസിനും ക്രെറ്റയ്ക്കും – ഇന്ത്യകാർ ന്യൂസ്

<ലേഖനം ഐഡി = "പോസ്റ്റ്-ഏരിയ">

സ്കോഡ കമിക് ഇന്ത്യ സമാരംഭം <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2019/12/Skoda-Kamiq-India-Launch.jpg" itemprop = "url"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "1200" itemprop = "width"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "800" itemprop = "ഉയരം">

ഇത് സ്ഥിരീകരിച്ചു! സ്കോഡ ഓട്ടോ ഇന്ത്യ 2021 മധ്യത്തിൽ ഒരു പുതിയ മിഡ്-സൈസ് എസ്‌യുവി പുറത്തിറക്കും (അതായത് ഏപ്രിൽ മുതൽ ജൂൺ വരെ). സ്കോഡ ഓട്ടോ ഇന്ത്യയിലെ സെയിൽസ്, സർവീസ് ആൻഡ് മാർക്കറ്റിംഗ് ഡയറക്ടർ സാക് ഹോളിസിൽ നിന്നാണ് വിവരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യയിൽ ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റ, കിയ സെൽറ്റോസ്, നിസാൻ കിക്ക്സ് തുടങ്ങിയ കാറുകൾക്കെതിരെ പുതിയ സ്കോഡ എസ്‌യുവി സ്ഥാപിക്കും. വാഹനത്തിന്റെ name ദ്യോഗിക നാമം ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, ഇത് സ്കോഡ കമിക് .

സ്കോഡ കമിക്കിന്റെ ആഗോള പതിപ്പ് എംക്യുബി പ്ലാറ്റ്ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണെങ്കിലും, ഇന്ത്യ-സ്പെക്ക് മോഡൽ എംക്യുബി എ 0 ഇൻ ആർക്കിടെക്ചറിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി കുറച്ച് നീളമുള്ള വീൽബേസിൽ ഇരിക്കും. ഇതിന്റെ നീളം ഏകദേശം 4.2 മീ -4.3 മീ.

സ്കോഡ കമിക് എസ്‌യുവി

ഇന്ത്യയിൽ, സ്കോഡ കമ്മിക്ക് 1.0 എൽ, 3 സിലിണ്ടർ ടർബോചാർജ്ഡ് പെട്രോൾ അല്ലെങ്കിൽ 1.5 എൽ, 4 സിലിണ്ടർ ടർബോ പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഫാക്ടറി ഘടിപ്പിച്ച സി‌എൻ‌ജി കിറ്റും എസ്‌യുവിക്ക് ലഭിച്ചേക്കാം. 8.0 ഇഞ്ച് ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, പനോരമിക് സൺറൂഫ്, ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ആംബിയന്റ് ക്യാബിൻ ലൈറ്റിംഗ് എന്നിവയും അതിലേറെയും പ്രധാന സവിശേഷതകളിൽ ഉൾപ്പെടാം. വായിക്കുക – 2020 സ്കോഡ റാപ്പിഡ് സെഡാൻ ആഗോളമാക്കുന്നു അരങ്ങേറ്റം

സ്കോഡ മാർച്ചിൽ നടന്ന 2019 ജനീവ മോട്ടോർ ഷോയിലാണ് കമിക് കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി ആദ്യമായി പ്രിവ്യൂ ചെയ്തത്. വാഹനത്തിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ-റെഡി പതിപ്പിന് ദില്ലിയിൽ ഇന്ത്യയുടെ അരങ്ങേറ്റം ഉണ്ടായിരിക്കാം ഓട്ടോ എക്സ്പോ 7 th മുതൽ 12 th ഫെബ്രുവരി വരെ നടക്കും. 2020. ഇതിന്റെ വില 10 ലക്ഷം മുതൽ 17 ലക്ഷം രൂപ വരെ (എക്സ്ഷോറൂം).

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2018/09/logo-sportddd-1.png" itemprop = "url">

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "ഇന്ത്യ കാർ വാർത്തകൾ" itemprop = "name">