ടോപ്പ് ക്ല cloud ഡായി ആമസോണിനെ മറികടക്കാൻ മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് കഴിയുമോ? പങ്കാളികൾ പറയുന്നത് ഇതാ – ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-ഉള്ളടക്കം = "" ഐഡി = "എൽ-പ്രധാന-ഉള്ളടക്കം"> <വിഭാഗം> <വിഭാഗം> <വിഭാഗം> BI Prime

<വിഭാഗം>

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പോസ്റ്റ്-ഉള്ളടക്കം = "" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "പോസ്റ്റ്" ഐഡി = "എൽ-ഉള്ളടക്കം"> <വിഭാഗം>

ഈ സ്റ്റോറിക്ക് ഞങ്ങളുടെ BI പ്രൈം അംഗത്വം ആവശ്യമാണ്. മുഴുവൻ ലേഖനവും വായിക്കാൻ, നിങ്ങളുടെ ഡീൽ ക്ലെയിം ചെയ്യുന്നതിന് ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക കൂടാതെ എല്ലാ എക്സ്ക്ലൂസീവ് ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ PRIME ഉള്ളടക്കത്തിലേക്കും പ്രവേശനം നേടുക.

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പോസ്റ്റ്-തരം = "സ്ലൈഡ്‌ഷോ" ഡാറ്റ-സ്ലൈഡ്‌ഷോ-കണ്ടെയ്നർ = "" ഡാറ്റ-സ്ലൈഡ്‌ഷോ-തരം = "ഒരു പേജ്-കാഴ്ച" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഉള്ളടക്കം = "" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "പോസ്റ്റ് "> <വിഭാഗം ഡാറ്റ-സ്ലൈഡ്‌ഷോ-ആമുഖം-ഉള്ളടക്കം = "">

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-സ്ലൈഡ്‌ഷോ-ആന്തരിക-ഉള്ളടക്കം = "">

പൻ‌സുര സി‌ഇ‌ഒ പാട്രിക് ഹാർ‌: ‘ഇത് രണ്ടും തമ്മിലുള്ള വലിയ യുദ്ധമായിരിക്കും.’

പൻസുര പാട്രിക് ഹാർ സിഇഒ IMG_7740

പൻസുര

“അസൂറിൽ‌ ഞങ്ങൾ‌ വളരെ വലിയ മുന്നേറ്റം കണ്ടു. അവ വളരെ ശക്തമായ ഒരു ചാനലാണ്, മാത്രമല്ല വളരെ ശക്തമായ ഒരു സെയിൽ‌സ് ടീമുമുണ്ട്. അവർക്ക് വളരെ ശക്തമായ ആപ്ലിക്കേഷൻ ബേസ് ഉണ്ട്. ആ അവസരത്തിലൂടെ ഭാവിയിൽ എന്ത് സംഭവിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ കാണും. ഇത് ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള ഒരു വലിയ യുദ്ധമായിരിക്കും … മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് വളരെ ശക്തമായ [പങ്കാളി] പ്രോഗ്രാം ഉണ്ട്.അത് തീർച്ചയായും അവർക്ക് തുടരാനുള്ള വേഗത വർദ്ധിപ്പിക്കും. പങ്കാളിയുടെ ഭാഗത്ത് അസുർ വളരെയധികം നിക്ഷേപം ആരംഭിച്ചുവെന്നും ഞാൻ കരുതുന്നു അവർക്ക് ഉള്ള ഗുണങ്ങൾ ഡ st ൺസ്ട്രീം ചാനലിലേക്ക് കൊണ്ടുവരിക. “

ക്ലൂമിയോയുടെ വൈസ് പ്രസിഡന്റും ചീഫ് ടെക്നോളജിസ്റ്റുമായ ചാഡ് കെന്നി: ‘അവർ ഡവലപ്പർമാരെ ആകർഷിക്കുന്നു.’

Chadd Kenney Clumio

ക്ലൂമിയോ

“എ‌ഡബ്ല്യുഎസിന് കൂടുതൽ‌ ഡവലപ്പർ‌ ഫ്രണ്ട്‌ലി പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ഉണ്ടെന്നാണ് എന്റെ ധാരണ. പരമ്പരാഗത ബിസിനസ്സ് ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ‌ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ബിസിനസുകൾ‌ ലെഗസി ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ‌ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ‌, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് കുറച്ചുകൂടി എടുക്കും. ഒരു കാര്യം, അസൂർ കൂടുതൽ പുതിയ നൂതന സേവനങ്ങൾ‌ സ്വീകരിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല അവ ഡവലപ്പർ‌മാരെ ആകർഷിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. “

ഡൈനട്രേസിന്റെ സി‌എം‌ഒ മൈക്ക് മാസിയാഗ്: ‘ഒരൊറ്റ വിജയി ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല.

mike maciag dynatrace

ഡൈനട്രേസ്

“ലോകം വളരെ അപൂർവമായി മാത്രമേ ഒരു കാര്യം പരിഹരിക്കൂ എന്ന് എനിക്കറിയാം. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വരുന്നതും ഗൂഗിൾ വരുന്നതും ഞാൻ കണ്ടു. ഉപഭോക്താക്കളിൽ വിന്യാസത്തിന്റെ സ ibility കര്യമുണ്ടാകാനുള്ള ഒരു യഥാർത്ഥ ആഗ്രഹം ഞങ്ങൾ കാണുന്നു … ആളുകൾക്ക് ചോയിസ് വേണമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു ആത്യന്തിക യുദ്ധത്തിൽ ആരാണ് വിജയിക്കുക? ഒരൊറ്റ വിജയി ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല. “

സ്നോഫ്ലേക്കിലെ കോഫ ound ണ്ടറും ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രസിഡന്റുമായ ബെനോയിറ്റ് ഡാഗെവില്ലെ: ‘മേഘം സ്വീകരിക്കുന്നതിന് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത തരംഗങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു.

Benoit Dageville Snowflake

സ്നോഫ്ലേക്ക്

“ക്ലൗഡ് ദത്തെടുക്കുന്നതിന് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത തരംഗങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. നേരത്തേ സ്വീകരിച്ചവർ ക്ലൗഡിലേക്ക് നേരിട്ട് പോയി വളരെ വലുതായിത്തീർന്ന സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളായിരുന്നു. ആ തരംഗത്തിൽ നിന്ന് ആമസോൺ പ്രയോജനം നേടി. ഇപ്പോൾ എല്ലാവരും വലിയ സംരംഭങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ മേഘത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു. രണ്ടാമത്തെ തരംഗം മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് പ്രയോജനം ചെയ്യുന്നു. “

സി‌എം‌ഒയും എഫക്റ്റീവിന്റെ സഹസ്ഥാപകനുമായ റിച്ചാർഡ് ഡോലൻ: മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് ഈ ഘട്ടത്തിൽ വിജയിക്കാനാകുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല.

റിച്ചാർഡ് ഡോലൻ ഫലപ്രദമാണ്

ഫലപ്രദമാണ്

“ഈ സമയത്ത് ഞാൻ അങ്ങനെ കരുതുന്നില്ല. ബാധകമായേക്കാവുന്ന നിർദ്ദിഷ്ട ഉപയോഗ കേസുകളുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. AWS ക്ലൗഡ് ഷെയറിന്റെ 50% എടുത്തിട്ടുണ്ട്. അതിനെതിരെ പോരാടാൻ പ്രയാസമാണ്. അലിബാബ ഇത് [Google] നെ തോൽപ്പിച്ചു. ഇത് പ്രവേശിക്കാൻ വളരെ മത്സരാത്മകമായ ഒരു വിപണിയാണ്. അവർ ‘ വളരും, മറികടക്കുമോ? ഈ സമയത്ത് അവർക്ക് കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല. “

മോംഗോഡിബിയുടെ ചീഫ് പ്രൊഡക്റ്റ് ഓഫീസർ സാഹിർ ആസാം: ‘മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് ഇപ്പോഴും ഒരു ഷോട്ട് ഉണ്ട്.’

സാഹിർ ആസാം, മോംഗോഡിബി

മോംഗോഡിബി

“ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചറുമായി കൂടുതൽ നേരിട്ട് മത്സരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ച് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ ക്ലൗഡ് വരുമാനം എന്താണെന്ന് അറിയാൻ പ്രയാസമാണ്. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് # 2 ആണെന്ന് വളരെ വ്യക്തമാണ്. ഒന്നിലധികം ക്ലൗഡ് ദാതാക്കളെ കാണുന്നത് ഞങ്ങളുടെ നേട്ടമാണ്. അവ AWS നേക്കാൾ വലുതായിരിക്കുമോ ആർക്കറിയാം, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് ഇപ്പോഴും ഒരു ഷോട്ട് ഉണ്ട്. ഗൂഗിൾ തോമസ് കുറിയനുമായി പരിഷ്കരിക്കുന്നതിനാൽ, ഗൂഗിൾ വിപണിയിൽ കുതിച്ചുയരുന്നത് ഞങ്ങൾ കണ്ടു. എന്തെങ്കിലുമുണ്ടെങ്കിൽ, അത് മൂന്ന് ക്ലൗഡ് റേസ് വേഴ്സസ് ആയിരിക്കും എന്നതാണ് യാഥാർത്ഥ്യം രണ്ട് ക്ലൗഡ് റേസ്. “

Peter Guagenti MemSQL

MemSQL

“മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് അതിനുള്ള ശക്തമായ അവസരമുണ്ട്. ഡെവലപ്പർമാരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനാണ് അവർ ബിസിനസ്സ് നിർമ്മിച്ചത്. എന്റെ പണം ചൈനീസ് ദാതാക്കൾ മൈക്രോസോഫ്റ്റിനും ഗൂഗിളിനും മുമ്പായി. അവർ പുതിയ വിപണികളിൽ പ്രവേശിക്കുന്നതിൽ പുതുമയുള്ളതും ആക്രമണാത്മകവുമാണ്.”

വീമിലെ സെയിൽസ് ആന്റ് മാർക്കറ്റിംഗ് കോഫ ound ണ്ടറും എക്സിക്യൂട്ടീവ് വൈസ് പ്രസിഡന്റുമായ രത്‌മീർ തിമാഷെവ്: ‘ഇത് മാർക്കറ്റ് വിഭാഗത്തെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു.

Ratmir_Timashev_Director

വീതം

“മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് തീർച്ചയായും സ്വന്തമായി ഒരു മാർക്കറ്റ് ഉണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. കാരണം ഇത് ഒരു മാടം അല്ലാത്തതിനാൽ അതിനെ ഒരു മാടം എന്ന് വിളിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. AWS ന് സ്വന്തമായി ഒരു മാർക്കറ്റ് ഉണ്ട്, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് സ്വന്തമായി ഒരു മാർക്കറ്റ് ഉണ്ട്. വീമിനായി, ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറയിൽ നിന്ന്, ഇത് ഏകദേശം 50/50 ആണ്. എനിക്കറിയാം, AWS ന് അസൂറിനേക്കാൾ വലിയ മാർക്കറ്റ് ഷെയർ ഉണ്ടെന്ന്, പക്ഷേ ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറയിൽ ഇത് 50/50 ആണ്. അവരുടെ ഡാറ്റാ സെന്ററുകൾ നവീകരിച്ച് വിൻഡോസ് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക്, അസുർ ഏറ്റവും സൗകര്യപ്രദമാണ്. മാർക്കറ്റ് സെഗ്മെന്റ്. “

ട്രെൻഡ് മൈക്രോ സിഇഒയും കോഫ ound ണ്ടറുമായ ഇവ ചെൻ: ‘ഗുരുത്വാകർഷണമാണ് അവരെ വലിച്ചിഴച്ചത്.’

ട്രെൻഡ് മൈക്രോ സിഇഒയും സഹസ്ഥാപകനുമായ ഇവാ ചെൻ

ട്രെൻഡ് മൈക്രോ

“ക്ലൗഡിൽ ജനിച്ച പുതിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളിൽ AWS വളരെ നല്ലതാണ്. അത്തരം നിരവധി സംരംഭങ്ങൾ ആരംഭിച്ചു, അവ കണ്ടെത്തേണ്ടതുണ്ട്. അവ ക്ലൗഡിൽ നിന്ന് ജനിച്ചവയല്ല. ആമസോണും മൈക്രോസോഫ്റ്റും ഇതിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട് … ഉപഭോക്താക്കളുടെ ഈ തരംഗത്തെ സേവിക്കാൻ‌ കഴിയുന്നവർ‌ മികച്ചവരായിരിക്കും. തീർച്ചയായും, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് ഈ വശത്ത് മികച്ച ഉപഭോക്താക്കളുണ്ട്. ഗുരുത്വാകർഷണമാണ് അവരെ വലിച്ചിഴയ്ക്കുന്നത്. AWS അസൂറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. “

ടോൾ‌ഗ തർ‌ഹാൻ‌ അറ്റ് റീ‌ഇൻ‌വെൻറ്. . '0 0 1 1'% 3E% 3C / svg% 3E

റാക്ക്‌സ്‌പെയ്‌സ്

“ഞാൻ പക്ഷപാതപരമായിരിക്കാം. എല്ലാ ഹൈപ്പർ-സ്കെയിലർമാർക്കും അവരുടെ നേട്ടങ്ങളുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. അവരുടെ സേവന പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ AWS വളരെ മുന്നിലാണ്. ഡവലപ്പർമാർക്കിടയിൽ അവർക്കുള്ള മനസ്സ് പങ്കിടൽ ഒരു വലിയ സ്വത്താണ്. മൂന്ന് വലിയ ആളുകൾ ഇത് ചെയ്യുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു നന്നായി, പക്ഷേ AWS- ന്റെ ലീഡ് നിലനിൽക്കും. “

റെഡിസ് ലാബ്സിന്റെ സിഇഒയും കോഫ ound ണ്ടറുമായ ഓഫർ ബംഗാൾ: ‘അവർ കാർഡുകൾ ശരിയായി പ്ലേ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, അവർക്ക് കഴിയും.

“,” ಆಕಾರ അനുപാതം “: 4,” വീക്ഷണ അനുപാതം “: 3}}” src = “ഡാറ്റ: ചിത്രം / svg + xml,% 3Csvg xmlns = ‘http: //www.w3.org/2000/svg’ viewBox = ‘0 0 1 1 ‘% 3E% 3C / svg% 3E “>

റെഡിസ് ലാബുകൾ

“ഒരു തരത്തിൽ, അവർ അവരുടെ കാർഡുകൾ ശരിയായി പ്ലേ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, അവർക്ക് കഴിയും. AWS പോലുള്ള ടൺ സ്റ്റഫ് ചെയ്യാൻ അവയ്ക്ക് വലുതാണ്. അവർ എന്റർപ്രൈസ് ലോകത്താണ്, വർഷങ്ങളായി വൻകിട സംരംഭങ്ങൾക്ക് വിൽക്കുന്നു. ആ രീതിയിൽ, എ‌ഡബ്ല്യുഎസ് പിന്നിലാണ്. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് എന്റർപ്രൈസ് ലോകത്താണ്.അവർക്ക് കരാറുകളും കരാറുകളും നിലവിലുണ്ട്. അവർ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്ത് ശരിയായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് തുടരുകയാണെങ്കിൽ, അവർക്ക് അവസരമുണ്ട് … കമ്പോള ധാരണയും ആളുകളുടെ ധാരണയും മാറ്റാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞു എല്ലാവരേയും നശിപ്പിക്കുന്ന വലിയ ആളുകളായി കമ്പനി. ഇപ്പോൾ ഇത് AWS ആണ്. “

ഗ്രാഫാന ലാബുകളുടെ സിഒഒ ഡഗ് ഹന്ന: ‘ഇത് തീർച്ചയായും ആമസോണുമായുള്ള മത്സര കമ്പോളമാണ്.

/ png “,” ಆಕಾರ അനുപാതം “: 4,” വീക്ഷണ അനുപാതം “: 3}}” src = “ഡാറ്റ: ചിത്രം / svg + xml,% 3Csvg xmlns = ‘http: //www.w3.org/2000/svg’ viewBox = ‘0 0 1 1’% 3E% 3C / svg% 3E “>

ഗ്രാഫാന ലാബുകൾ

“എ‌ഡബ്ല്യുഎസിന് വളരെ വലിയൊരു തുടക്കമുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, അവയ്‌ക്ക് സ്‌കെയിലും മാർക്കറ്റ് നുഴഞ്ഞുകയറ്റവും ഉണ്ട് … വിലനിർണ്ണയ സമ്മർദ്ദം കാരണം കമ്പനികൾ മന ally പൂർവ്വം ഒരു മൾട്ടി-ക്ല cloud ഡ് തന്ത്രം സ്വീകരിക്കുന്നു. ഇത് തീർച്ചയായും ആമസോണുമായുള്ള ഒരു മത്സര വിപണിയാണ്.”

ഹാഷികോർപ്പിന്റെ കോഫ ound ണ്ടറും സിടിഒയുമായ അർമോൺ ദാഡ്‌ഗാർ: ‘ഒരു മേഘം വിജയിക്കാൻ വിപണി ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.’

, “ಆಕಾರ അനുപാതം”: 5973, “വീക്ഷണ അനുപാതം”: 4480}} “src =” ഡാറ്റ: ചിത്രം / svg + xml,% 3Csvg xmlns = ‘http: //www.w3.org/2000/svg’ viewBox = ‘0 0 1 1 ‘% 3E% 3C / svg% 3E “>

ഹാഷി കോർപ്പ്

“താരതമ്യേന എളുപ്പമുള്ള വിഭജനം നിങ്ങൾ കാണുന്നുവെന്നതാണ് എന്റെ ess ഹം. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആക്രമണാത്മകമായി പിടിക്കുന്നത് നിങ്ങൾ കാണുന്നു. അതായത്, AWS വിശ്രമിക്കുന്നില്ല. അവർ തങ്ങളുടെ വിൽപ്പന ടീമിനെ വളരെ വേഗത്തിൽ വളർത്തുകയാണ്. ആമസോൺ നഷ്ടപ്പെടാതിരിക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നു മാർക്കറ്റ് ഷെയർ, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് എല്ലാവരുമായും ബന്ധമുണ്ട്.നിങ്ങൾ അഞ്ച് മുതൽ ആറ് വർഷം വരെ ഇത് കളിക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് ഡെൽ, എച്ച്പി പോലുള്ള സെർവർ മാർക്കറ്റ് പോലെ കാണാൻ തുടങ്ങുന്നു. ആരും വിജയിക്കുകയില്ല. ഞങ്ങൾ ഒരു സാഹചര്യം കാണുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല ഇവിടെ ഒരു ക്ലൗഡ് ദാതാവ് 70% ആണ് … ഒരു ക്ലൗഡ് വിജയിക്കാൻ കമ്പോളത്തിന് താൽപ്പര്യമില്ല, വിപണിക്ക് എല്ലായ്‌പ്പോഴും ആവശ്യമുള്ളത് ലഭിക്കും. “

ഒരു ടിപ്പ് ലഭിച്ചോ? rmchan@businessinsider.com , 646.376.6106, ടെലിഗ്രാം @rosaliechan, അല്ലെങ്കിൽ @ rosaliechan17 എന്നതിലെ Twitter DM. (ദയവായി ഇമെയിൽ വഴി പിആർ പിച്ചുകൾ, ദയവായി.) അഭ്യർത്ഥന പ്രകാരം മറ്റ് തരത്തിലുള്ള സുരക്ഷിത സന്ദേശമയയ്ക്കൽ ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് സെക്യുർ ഡ്രോപ്പ് വഴി സുരക്ഷിതമായി ബിസിനസ്സ് ഇൻസൈഡറുമായി ബന്ധപ്പെടാം .

<വിഭാഗം>

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "ചുവടെ പോസ്റ്റുചെയ്യുക"> <വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "കാറ്റഗറി-റാപ്പർ" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "വിഭാഗം"> കൂടുതൽ: ക്ലൗഡ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് സവിശേഷതകൾ സാങ്കേതികത BI പ്രൈം

ഷെവ്‌റോൺ ഐക്കൺ ഇത് വികസിപ്പിക്കാവുന്ന വിഭാഗത്തെയോ മെനുവിനെയോ അല്ലെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ മുമ്പത്തെ / അടുത്ത നാവിഗേഷൻ ഓപ്ഷനുകളെയോ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

<വിഭാഗം>