മാരുതി സുസുക്കിയുടെ മിനി ട്രക്ക് സൂപ്പർ കാരി 50 കെ ക്യുമുലേറ്റീവ് സെയിൽസ് നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു – മണികൺട്രോൾ

<ലേഖന ഡാറ്റ- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/maruti-suzukis-mini-truck-super-carry-crosses-50k-cumulative-sales-milestone-4725131.html "id =" article-4725131 ">

ഇന്ത്യൻ മിനി ട്രക്ക് ഉപഭോക്താവിന്റെ തനതായ ആവശ്യകതകൾ കണക്കിലെടുത്ത് ഇന്ത്യയ്ക്കായി പ്രത്യേകമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത സൂപ്പർ കാരി ഉപഭോക്താക്കളുടെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റി, മാരുതി സുസുക്കി ഇന്ത്യ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ (മാർക്കറ്റിംഗ് & വിൽപ്പന) ശശാങ്ക് ശ്രീവാസ്തവ ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

മാരുതി സുസുക്കി ഇന്ത്യ ഡിസംബർ 12 ന് ലൈറ്റ് കൊമേഴ്‌സ്യൽ വാഹനം സൂപ്പർ കാരി വിക്ഷേപിച്ച് മൂന്ന് വർഷത്തിനുള്ളിൽ 50,000 യൂണിറ്റ് വിൽപ്പന നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു.

ഇന്ത്യൻ മിനി ട്രക്ക് ഉപഭോക്താവിന്റെ തനതായ ആവശ്യകതകൾ കണക്കിലെടുത്ത് ഇന്ത്യയ്ക്കായി പ്രത്യേകമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത സൂപ്പർ കാരി ഉപഭോക്താക്കളുടെ വ്യാപകമായ പ്രശംസ നേടി മാരുതി സുസുക്കി ഇന്ത്യ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ (മാർക്കറ്റിംഗ് & സെയിൽസ്) ശശാങ്ക് ശ്രീവാസ്തവ ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

“മൂന്ന് വർഷത്തിനുള്ളിൽ സൂപ്പർ കാരി തനിക്കായി ഒരു ഇടം സൃഷ്ടിച്ചു … ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന രണ്ടാമത്തെ മിനി – ലൈറ്റ് കൊമേഴ്‌സ്യൽ വെഹിക്കിൾ മാർക്കറ്റിൽ ട്രക്ക് ചെയ്ത സൂപ്പർ കാരിക്ക് സ്വയം ഒരു ബ്രാൻഡ് നാമം സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

നിങ്ങൾ h ആണോ? നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്രതിമാസ വരുമാനത്തിൽ താൽപ്പര്യമുണ്ടോ? അധിക മണിക്കൂർ ജോലി ചെയ്യാതെയും വർദ്ധനവ് ആവശ്യപ്പെടാതെയും നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഇരട്ടിയാക്കാമെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? സമ്പത്തിന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ വിദഗ്ധരിൽ ഒരാളായ രാഹുൽ ഷാ ഒരു തന്ത്രം സൃഷ്ടിച്ചു, അത് സാധ്യമാക്കുന്ന … ചുരുങ്ങിയ വർഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ. ഡിസംബർ 12 മുതൽ 17 വരെ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ സ video ജന്യ വീഡിയോ സീരീസിൽ നിങ്ങൾക്ക് അവന്റെ രഹസ്യങ്ങൾ അറിയാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുടെ സ seat ജന്യ സീറ്റ് ഇവിടെ റിസർവ്വ് ചെയ്യാം.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് 2019 ഡിസംബർ 12 ന് 07:10 ഉച്ചക്ക്