സ്കെച്ചി പിക്സൽ 4 ഷോട്ടുകൾ‌ എല്ലായിടത്തും നേർത്ത ബെസലുകൾ‌ കാണിക്കുന്നു – 9to5Googl

ഞങ്ങൾ പ്രത്യേകമായി വെളിപ്പെടുത്തി നിരവധി പ്രധാന Google പിക്സൽ 4 കൂടാതെ ഈ ആഴ്ച ആദ്യം പിക്സൽ 4 എക്സ്എൽ സവിശേഷതകളും. official ദ്യോഗിക ടീസുകൾ കൂടാതെ, ഫോൺ കാട്ടിൽ ഒരുപിടി തവണ. ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ സ്കെച്ചി തെളിവുകളുടെ മറ്റൊരു സംഭവം പിക്‍സൽ 4 ന്റെ നേർത്ത ബെസലുകളും സ്ക്രീനും നോക്കുന്നു.

Google വിശദമായപ്പോൾ കഴിഞ്ഞ മാസം സോളി, ഫേസ് അൺലോക്ക്, മോഷൻ സെൻസ്, പിക്സൽ 4 ന്റെ ഫ്രണ്ട് രണ്ടുതവണ പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ഒരു വീഡിയോ ടീസർ സ്‌ക്രീനിന്റെയും ബെസലുകളുടെയും വളരെ ദൃ tight മായ കാഴ്ച കാണിച്ചു, ഒരു ഇൻഫോഗ്രാഫിക് വിവിധ സെൻസറുകളെക്കുറിച്ച് വിശദമാക്കി.

യുകെ ആസ്ഥാനമായുള്ള വെബ്‌സൈറ്റ് ക en മാര ടെക് ഇന്ന് രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു പിക്‍സലിന്റെ 4. ഒരു വിമാനത്തിൽ എടുത്താൽ, ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടോപ്പ് ബെസലും ഒരു ഫ്രണ്ട് ഫേസിംഗ് ക്യാമറയുമുള്ള ഒരു ഫോൺ ഞങ്ങൾ കാണുന്നു. ആ ലെൻസിന്റെ സ്ഥാനം Google പങ്കിട്ടതുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, അതേസമയം സ്പീക്കർ ഗ്രിൽ വളരെ അപൂർവ്വമായി മാത്രമേയുള്ളൂ.

ഈ രണ്ട് കട്ട outs ട്ടുകൾ‌ക്കായി സംരക്ഷിക്കുക, Google എത്രമാത്രം സാങ്കേതിക വിദ്യയാണ് നിർമ്മിക്കുന്നതെന്നതിന് ടോപ്പ് ബെസെൽ വളരെ നേർത്തതാണെന്ന പൊതുവായ അഭിപ്രായത്തോടെ മറ്റേതൊരു സെൻസറുകളും നിർമ്മിക്കുന്നത് പ്രയാസമാണ്. സൈഡ് ബെസലുകളുടെയും താഴത്തെ താടിന്റെയും കാര്യത്തിലും ഇതുതന്നെ പറയാം. എന്നിരുന്നാലും, ഈ കേസിൽ രണ്ടാമത്തേത് കുറയ്ക്കുന്നതിന് കോണുകൾ വ്യക്തമായി ഒരു പങ്ക് വഹിക്കുന്നു. ഹെഡ്-ഓൺ കാണുമ്പോൾ, മുൻവശത്തെ മുഴുവൻ സ്വെൽറ്റ് കുറവായിരിക്കാം.

പരിഗണിക്കാതെ, ഇത് പിക്സൽ 3, പിക്സൽ 3 എക്സ്എൽ എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള വ്യക്തമായ മെച്ചപ്പെടുത്തലാണ്. നെറ്റി രൂപകൽപ്പനയിൽ കാര്യമായ വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യാതെ ഫെയ്‌സ് അൺലോക്കും സോളി റഡാർ ചിപ്പും പായ്ക്ക് ചെയ്യാൻ ഗൂഗിളിന് കഴിഞ്ഞു.

ചിത്രങ്ങൾ‌ ഒരു കറുത്ത എഡ്‌ജ് വ്യക്തമായി കാണിച്ചിട്ടും ഈ പിക്‍സൽ‌ 4 ഒരു വെളുത്ത പിൻ‌, ഓറഞ്ച് പവർ‌ ബട്ടൺ‌ ഫീച്ചർ‌ ചെയ്‌തതെങ്ങനെയെന്ന് കാഴ്ചയിൽ‌ നിന്നും ശേഖരിക്കുന്ന മറ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ‌ ഉൾ‌പ്പെടുന്നു. ചരിത്രപരമായി, പിക്‍സൽ ഫോണുകളുടെ ഫ്രെയിമുകൾ പിന്നിലെ അതേ നിറം നിലനിർത്തി.

ബുധനാഴ്ച ഞങ്ങളുടെ പിക്സൽ 4 ചോർച്ച വെളിപ്പെടുത്തി ക്വാൽകോമിന്റെ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855, 6 ജിബി റാം എന്നിവയാണ് ഗൂഗിളിന്റെ മുൻനിരയിലുള്ളത്. അതേസമയം, 5.7 ഇഞ്ച് അല്ലെങ്കിൽ 6.3 ഇഞ്ച് ഒ‌എൽ‌ഇഡി സ്‌ക്രീനുകളിൽ 90 ഹെർട്സ് “സ്മൂത്ത് ഡിസ്‌പ്ലേ” ഉണ്ട്. പിൻവശത്തെ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം 12 എംപി സെൻസറും 16 എംപി ടെലിഫോട്ടോയുമാണ്. ഒക്ടോബറിൽ ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 4, പിക്സൽ 4 എക്സ്എൽ എന്നിവ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.


കൂടുതൽ വാർത്തകൾക്കായി YouTube- ൽ 9to5Google പരിശോധിക്കുക:

രചയിതാവിനെക്കുറിച്ച്

ഡിവി> div data-th489d126b = “http://amzn.to/2ptg1ma”>