Google IO 2019: തീയതിയും കീനോട്ടിങ്ങ് പ്രവചനങ്ങളും – ടെക്ക് റഡാർ

നൾ

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ടെക്ക് റഡാർ

ഗൂഗിൾ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ വരുന്ന സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ (പരമ്പരാഗതമായി ഒരു ഹാർഡ്വെയർ അതിശയമോ അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടുപേരിലെങ്കിലുമോ) ഒരു ഷോകേസാണ് പരമ്പരാഗതമായി പരിപാടിയിൽ നിന്ന് പുറത്തുവരുന്നത്. >

Google IO 2019 വീണ്ടും ആയിരിക്കുന്നു Google Pixel 3a അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ Google Pixel 3 സ്മാർട്ട്ഫോണുകളുടെ ലെയൻ-ഇതുവരെ-താങ്ങാനാകുന്ന പതിപ്പ് . ഞങ്ങൾ Android Q , അടുത്ത പതിപ്പിന്റെ ആഴത്തിലുള്ള പ്രിവ്യൂ നേടുകയും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഗൂഗിൾ ഈ ചടങ്ങിൽ അറിയിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളിൽ നിന്നും വളരെ ദൂരെയാണ്, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ, ഞങ്ങൾ വരാനിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ കേട്ടിട്ടുള്ള എല്ലാ വാർത്തകളും ഞങ്ങൾ പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു. Google IO തീയതിയും സമയവും

ഗൂഗിൾ ഐഒ 2019 മെയ് 7 മുതൽ 9 മൗണ്ടൻ വ്യൂയിലെ ഷോർലൈൻ ആംഫി തിയറ്ററിൽ പ്രവർത്തിക്കും.

കാലിഫോർണിയ, കമ്പനിയുടെ ആസ്ഥാനത്തിനു സമീപം.

മെയ് ഏഴിയിൽ 10am പിഡിടിയിൽ ഉദ്ഘാടന കീക്റ്റോട്ട് ആരംഭിക്കുകയാണ്, അവിടെ നിന്നും ഒന്നോ അതിലധികമോ ചെറിയ സെഷനുകൾ, പ്രകടനങ്ങൾ, സ്റ്റേജ് അവതരണങ്ങൾ എന്നിവ പരിപാടിയുടെ മൂന്നു ദിവസത്തെ സ്പാൻസിലൂടെ നടക്കുന്നു. Google IO 2019 വെബ്സൈറ്റിലെ മുഴുവൻ ഷെഡ്യൂളും കാണുക ഇവിടെ .

വീട്ടിൽ ഉള്ളവർക്ക് , ഗൂഗിൾ അതിന്റെ വെബ്സൈറ്റിലും യൂറ്റ്യൂബ് ചാനലിലും മുകളിൽ ഉദ്ധരിക്കുന്നത് (പ്രത്യേകിച്ച് സ്റ്റേജ് അവതരണങ്ങൾ).

Google Pixel 3

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 3 സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ കുറിച്ചുള്ള ആരോപണം ഗൂഗിൾ Pixel 3a- ൽ ഞങ്ങൾ ആദ്യം പരിശോധിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

iPhone XR കൂടാതെ Samsung S10e , ഈ ഫോൺ പ്രധാന പ്രധാന സവിശേഷതകളും സവിശേഷതകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും കൂടുതൽ താങ്ങാവുന്ന വിലയുള്ള മുൻനിരയിലുള്ള പതാക. ഇതിനർത്ഥം, തീർച്ചയായും, ഞങ്ങളുടെ മികച്ച ക്യാമറ ഫോണിന്റെ മുകളിൽ Google Pixel 3 സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്യാമറയും സോഫ്റ്റ്വെയറും. ലിസ്റ്റ്

എന്നാൽ, ഗൂഗിൾ മുൻനിര ഫോണിന്റെ വില കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കുമെന്ന് ഇതിനർത്ഥം. ഇതിൽ എല്ലാ Google അപ്ലിക്കേഷനുകളും സോഫ്റ്റ്വെയറും ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഏറ്റവും പ്രധാനമായി, ആൻഡ്രോയിഡിന്റെ പുതിയ പതിപ്പിലേക്ക് അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്ന ആദ്യ ഫോണുകളിൽ ഒന്നാണിത് – ഗൗരവമായി, പല ഫോണുകളും ഇതുവരെ Android 9 പൈ .

Android Q

ഒരു മാസത്തിനകം ബീറ്റായിട്ടുള്ള മൊബൈൽ ഒഎസ് യുടെ അടുത്ത പതിപ്പിൽ, Android ക്വി, എല്ലാ സാധ്യതകളും ഞങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കും. ഒരുപക്ഷേ അത് പിന്നീട് പൊതുജനങ്ങൾക്കിടയിൽ റിലീസ് ചെയ്യാത്ത സമയത്ത് (ഒരുപക്ഷേ ഒരേ സമയം ഫിംഗുഡ് ഫോണുകൾ എന്നതിനുള്ള പിന്തുണ പോലെ, അടുത്ത വർഷത്തേക്ക് Android- നെ സംശയിക്കുന്ന മറ്റ് ഫീച്ചറുകൾ തയ്യാറാക്കുന്നു , കൂടുതൽ സ്വകാര്യതാ ഓപ്ഷനുകൾ കൂടാതെ കൂടുതൽ ഡെവലപ്പർ ഉപാധികൾ.

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: Android Police

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ആൻഡ്രോയിഡ് പോസ്

നെസ്റ്റ് ഹബ് മാക്സ് (ഗൂഗിൾ ഹോം ഹബ് മാക്സ്)

Google അബദ്ധത്തിൽ <ഒരു href = "https://www.techradar.com/news/whoops-google ഉണ്ടായിരിക്കാം - പുതിയ-നെസ്റ്റ്-ഹബ്-മമ്മാസ്-സ്മാർട്ട് സ്പീക്കർ "> അത് ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള സ്പീക്കർ ലൈനിൽ പുതിയ ഉൽപ്പന്നം – – സ്മാര്ട്ട് സ്പീക്കറിന്റെയും സ്ക്രീനിന്റെയും ഒരു അപ്ഗ്രേഡ് പതിപ്പ് Google ഹോം ഹബ് ഈ വർഷം ആദ്യം പുറത്തുവന്നു.

ആദ്യത്തേത് 7 ഇഞ്ച് സ്ക്രീനിൽ ഉണ്ടെങ്കിലും, അത് ഗൂഗിൾ ഹോം ഹബ് മാക്സ് എന്ന് വിളിക്കപ്പെടും എന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രവചിക്കുന്നു. ഹോം ഹബ് മാക്സ് 10 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇത് മാദ്ധ്യമങ്ങൾ നിരീക്ഷിക്കുന്നതിലും, വിശ്രമിക്കുന്നതിനോ, അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ടാസ്ക് വേളയിൽ (ഒരു പാചകക്കുറി അല്ലെങ്കിൽ പാചക ട്യൂട്ടോറിയൽ പോലെയുള്ളവ) നല്ലതാണ്.

പ്രധാനം, ഈ പതിപ്പ് ഒരു സുരക്ഷാ ക്യാമറ ഉള്ളതായി ആരോപിക്കുന്നു, സ്വകാര്യത (പ്രത്യേകിച്ച് ചെലവ്-കട്ടിംഗ്) ആശങ്കകൾ കാരണം യഥാർത്ഥ ഹോം ഹബ് ഒഴിവാക്കിയിരിക്കുന്നു.

സ്പീച്ച് സബ്ജക്റ്റിങ്ങ്

Google IO 2019 ന്റെ ഇവൻറുകളുടെ ലിസ്റ്റ്

വാർത്താപ്രശ്നം നേരിട്ടപ്പോൾ ഞങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, പ്രോജക്ട് യുഫോറിയ ഗൂഗിൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്നതുപോലെ ഭാവിയിൽ വരുന്ന ഒരു ഫീച്ചറായി ഇത് അവതരിപ്പിക്കാം.

< Google IO 2019 ലെ മറ്റ് വസ്തുക്കൾ?

Google IO ൽ പുതിയ ആശയങ്ങൾ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു, ഇപ്പോൾ തന്നെ പുറത്തിറങ്ങാൻ തയ്യാറായിട്ടില്ല. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ പരിപാടിയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ഒരു സവിശേഷത ഈ ലിസ്റ്റിലാണ്: Google മാപ്സിലെ മോഡ് സ്ക്രീനിന്റെ മുകൾ ഭാഗത്ത് AR നെൽവയലുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു (ഒരു ലാ Google ലെൻസ്) ചുവടെയുള്ള പരമ്പരാഗത മാപ്പും അമ്പടയാളവും സൂക്ഷിക്കുന്നതിനിടയിലാണ്.

ആ സമയത്ത് പറഞ്ഞതുപോലെ, ഈ ഏകീകൃത മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശ മോഡ് പുറത്തുവരുമ്പോൾ Google പ്രസ്താവിച്ചിട്ടില്ല – ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും കാത്തിരിക്കുന്നു. Google മാപ്സിലേക്ക് ഒരു സ്ട്രീറ്റ്വ്യൂഹായം കൂടി ചേർക്കുന്ന വർഷമാണ് ഇത്.